Kama Una ‘Smartphone’ Na Unalia Huna Biashara Au Kazi, Umejitakia Mwenyewe.

Robert Kiyosaki, mwandishi maarufu wa kitabu RICH DAD POOR DAD anasema kwamba, KAMA UNA SMARTPHONE NA BADO NI MASIKINI, BASI UNA TATIZO KUBWA.

Tunaishi kwenye zama bora sana kuwahi kutokea hapa duniani. Katika zama hizi, unaweza kutengeneza kipato popote ulipo na bila hata ya kuajiriwa au kufungua eneo la biashara.

Simu yako ya mkononi yenye mtandao wa intaneti, ni biashara tosha inayoweza kukutoa kwenye umasikini mpaka utajiri.

Angalia somo hili la leo ili kujifunza JINSI UNAVYOWEZA KUTENGENEZA KIPATO KWENYE MTANDAO WA INTANETI.

Kuangalia somo hili bonyeza maandishi haya kama hujaliona hapo juu.

Unaweza pia kujifunza zaidi kwa kutembelea www.mtaalamu.net hapo utajifunza kila kitu kuhusu kutengeneza fedha kwenye mtandao.

Pia nimeandika kitabu kinaitwa JINSI YA KUTENGENEZA FEDHA KWENYE MTANDAO KWA KUTUMIA BLOG, kitabu ni softcopy (pdf) na kinatumwa kwa email.

Kupata kitabu hichi, tuma fedha tsh 10,000/= kwenye namba 0717 396 253 au 0755 953 887 kisha tuma email yako kwenye moja ya namba hizo na utatumiwa kitabu.

Karibu sana ujifunze namna ya kuigeuza simu yako kuwa ofisi yako. Usilie tena umasikini kwenye zama hizi ambazo unaweza kutembea na biashara popote pale ulipo.

Tumia ujuzi, utaalamu na uzoefu wako kutengeneza kipato kwenye mtandao wa intaneti kupitia MTAALAMU NETWORK.

Makirita Amani,

Kocha wa mafanikio, Mwandishi na Mjasiriamali.

Karibu sana kwenye MTAALAMU NETWORK uweze kutengeneza kipato kupitia mtandao wa intaneti.

Kujua huduma za blog tunazotoa BONYEZA MAANDISHI HAYA.

Kusoma makala zetu za mbinu na maarifa ya kutengeneza kipato kupitia mtandao wa intaneti BONYEZA MAANDISHI HAYA.

Kupata kitabu cha JINSI YA KUTENGENEZA FEDHA KWENYE MTANDAO KWA KUTUMIA BLOG, bonyeza maandishi haya.

KUPOKEA MAKALA NA MAARIFA YA KUTENGENEZA FEDHA KWA BLOG KWENYE EMAIL YAKO BONYEZA MAANDISHI HAYA NA UJAZE FOMU.

Leave a Reply