Idadi Sahihi Ya Wasomaji Unaohitaji Ili Kutengeneza Kipato Cha Uhakika Kwenye Intaneti.

Intaneti imeleta mapinduzi makubwa kwenye maisha yetu ya kila siku. Watu walifikiri ni kitu cha muda na cha kupita, lakini kadiri siku zinavyokwenda, watu wanakubali kwamba intaneti ipo na itaendelea kuwepo.

Mitandao ya kijamii kama facebook, instagram na wasap imezidi kuchochea matumizi ya intaneti kwa kila mtu. Mitandao hii imekuwa sehemu kubwa ya mawasiliano na kupashana habari kwa watu walio wengi.

Kizuri zaidi ni kwamba, intaneti na mitandao ya kijamii, imekuwa fursa ya watu kuweza kujiajiri kupitia mitandao hii na kutengeneza kipato cha kuendesha maisha yao. Watu wanaweza kujiajiri kwa kufanya biashara moja kwa moja kwenye intaneti au kutumia intaneti kukuza zaidi biashara zao ambazo wamekuwa wanafanya.

Pamoja na fursa hii kubwa ya kutengeneza kipato kwenye intaneti, bado watu wengi hawana uelewa wa kutosha, na hivyo wamekuwa wanafanya makosa ambayo yanawagharimu.

Moja ya makosa hayo ni kutojua idadi sahihi ya wasomaji ambayo mtu unapaswa kuwa nayo kwenye intaneti ili kuweza kutengeneza kipato cha uhakika. Kwa kutokujua idadi hii sahihi, watu wamekuwa wakipoteza nguvu nyingi kutaka kumfikia kila mtu, na kujikuta hawapati watu wengi wa kuweza kufanya nao biashara.

Ipo sheria inaitwa MASHABIKI WA UKWELI 1,000.

Sheria hii inasema kwamba, ili uweze kutengeneza kipato cha kutosha kama msanii, yaani uwe mwandishi, mwimbaji, mchoraji na kadhalika, unahitaji kuwa na mashabiki wa ukweli 1,000. Ndiyo ni mashabiki wa ukweli elfu moja tu unaohitaji ili uweze kutengeneza kipato cha kutosha kuendesha maisha yako kwa kufanya kile unachotaka kufanya.

Na hapa ni muhimu kwanza tuwajue mashabiki wa ukweli ni wapi?

Hawa ni wale watu wanaoikubali kweli kazi yako. Wapo tayari kununua chochote unachotoa. Watu hawa wanasubiri kwa hamu chochote unachotoa na kukinunua haraka. Siyo watu wanaouliza bei au kutaka kupunguziwa au kupata bure. Ni watu ambao wapo tayari hata kukuchangia ili kazi zako ziweze kwenda. Watanunua hata tisheti au kikombe chenye jina lako. Watasafiri umbali mrefu kuja kwenye onesho lako au mafunzo yako. Hawa ndiyo mashabiki wa ukweli, ambao unawahitaji ili kuweza kuendesha vizuri kile unachofanya.

Kitu cha pili kwa nini elfu moja?

Kama una mashabiki wa ukweli, ambao wapo tayari kununua chochote unachotoa. Unaweza kuwapa wastani wa kukupa kiasi cha shilingi elfu kumi kila mwezi. Hivyo tsh 10,000/= kwa watu 1,000 unapata tsh 10,000,000/= hiyo ni shilingi milioni kumi kila mwezi. Hicho ni kipato kinachokuwezesha kuwa na maisha inayoyataka. Na kama hutaki kuanzia mbali kiasi hicho, basi unaweza kuweka wastani wa shilingi elfu 5 kila mwezi, na ukapata milioni tano kila mwezi. Au kama unaanzia chini kabisa, basi fanya shilingi elfu moja kila mwezi, na utapata milioni moja kwa mwezi.

Unaona sasa tunachokwenda kutengeneza hapa?

Huhitaji kila mtu ili kuweza kutengeneza kipato kwenye mtandao wa intaneti. Huhitaji kukazana kumfikia kila mtu, bali unachohitaji kufanya ni kutengeneza mashabiki elfu moja tu, ambao wanakukubali sana  wewe, wanaenda sambamba na wewe kwenye kila unachofanya. Utakuwa na uhuru mkubwa wa kufanya kile unachofanya.

Tukirudi kwenye mpango wetu ambao ni kutengeneza kipato kupitia intaneti na mitandao ya kijamii, hapa sasa unahitaji kuwa na blog ambayo utaitumia kuwapata mashabiki wako 1000. Unahitaji kuwa na mitandao ya kijamii ambayo utaitumia kuwafikia mashabiki wako hao elfu moja. Na muhimu zaidi, unahitaji kuwa na mfumo wa email, ambao utautumia kuwa karibu na mashabiki wako hao elfu moja.

Vitu hivyo vitatu; 1. BLOG 2. MITANDAO YA KIJAMII 3. EMAIL LIST, ni lazima uwe navyo kama unataka kutengeneza kipato kupitia intaneti.

Kama huwezi 1,000 basi anza na 100 au anza na 10.

Upo usemi wa Martin Luther King kwamba kama huwezi kuruka basi kimbia, kama huwezi kukimbia basi tembea na kama huwezi kutembea basi tambaa, fanya chochote ila tu usonge mbele.

Najua elfu moja inaweza kuwa namba kubwa, hasa kama ndiyo unaanza. Na mimi nakuambia usiwe na wasiwasi, kama elfu moja ni kubwa, basi anza na 100 na kama 100 ni kubwa, basi anza na kumi. Anza kwa kutafuta mashabiki kumi wa ukweli, ambao watanunua chochote unachowauzia, na hata wapo tayari kukuchangia huduma yako iendelee, na ukishawapata hao kumi, endelea kuwakuza zaidi.

Je una mashabiki wangapi wa ukweli kwenye kazi zako?

Kama bado hujaweza kutengeneza mashabiki, au huna mashabiki wa kutosha, tuwasiliane kwa wasap namba 0717 396 253. Karibu sana.

Tumia ujuzi, utaalamu na uzoefu wako kutengeneza kipato kwenye mtandao wa intaneti kupitia MTAALAMU NETWORK. Kupata ushauri wa blog na jinsi ya kutengeneza kipato tuma ujumbe wasap namba 0717 396 253.

Makirita Amani,

Kupata blog yako ya kitaalamu na kuweza kutengeneza fedha kwenye mtandao, BONYEZA MAANDISHI HAYA.

Kupata kitabu cha JINSI YA KUTENGENEZA FEDHA KWENYE MTANDAO KWA KUTUMIA BLOG, bonyeza maandishi haya.

KUPOKEA MAKALA NA MAARIFA YA KUTENGENEZA FEDHA KWA BLOG KWENYE EMAIL YAKO BONYEZA MAANDISHI HAYA NA UJAZE FOMU.

2 thoughts on “Idadi Sahihi Ya Wasomaji Unaohitaji Ili Kutengeneza Kipato Cha Uhakika Kwenye Intaneti.

  1. Pingback: Eneo Moja Muhimu La Kufanyia Kazi Kila Siku Ili Kutengeneza Kipato Kwenye Intaneti. | MTAALAMU Network

  2. Pingback: Kabla Wasomaji Wako Hawajakuamini, Unapaswa Mambo Haya Mawili Muhimu. | MTAALAMU Network

Leave a Reply