Jinsi Unavyoweza Kupata Wasomaji Wa Kudumu Kwenye Blogu Yako.

Tofauti kati ya blogu za kuhabarisha na blogu za kufundisha au kutoa maarifa, ni hatua mtu anayochukua baada ya kusoma kile kilichoandikwa.

Nikupe mifano miwili kabla hatujaendelea;

Mfano wa kwanza kwenye blogu ya habari; Huyu ni mtu aliyefanya mauaji ya kutisha.

Mfano wa pili kwenye blogu ya mafunzo; hatua tatu za kuboresha wazo lako la biashara.

Katika makala hizo mbili, kwanza itakayofunguliwa sana ni ile ya mauaji ya kutisha. Kwa sababu gani? Kwa sababu inashika eneo muhimu la watu ambalo ni hofu. Lakini sasa twende, kama wameifungua watu 1000, unafikiri wanachofanya ni nini baada ya kusoma habari hiyo? Hakuna kikubwa, watakuwa na hofu na kuendelea na maisha yao. Hawatajali hata ni nani ameandika habari hiyo. Wao wameshajua mwenye kufanya mauaji, na wanaendelea na maisha.

Kwenye habari ya pili, ya hatua tatu za kuboresha wazo lako la biashara, tuseme imefunguliwa na watu 50. Kati ya hao 50, huenda 10 wanakazana kupata wazo bora la biashara. Hawa moja kwa moja watachukua hatua, watafanyia kazi zile hatua tatu, watataka kumjua mwandishi zaidi na hivyo kusoma makala zake nyingine, na ataendelea kumfuatilia kuanzia hapo. Anaweza asimtafute wakati huo, lakini kadiri siku zinavyokwenda ataendelea kujifunza zaidi. Na iwapo mwandishi ataendelea kutoa makala zinazomsaidia, anakuwa mshabiki wake na kuwa tayari kununua chochote kutoaka kwake.

Kama ulivyoona hapo, kinachomfanya mtu kuwa msomaji wa kudumu wa blogu yako, siyo kuvutiwa na kile unachoandika, bali kitu gani anaondoka nacho cha kuweza kufanyia kazi. Hivyo ni muhimu sana unapoandika makala zako, hakikisha unampa mtu kitu cha kufanyia kazi, hakikisha kuna hatua ya yeye kuchukua ili kuweza kuboresha maisha yake zaidi.

Usiumizwe na namba, hasa mwanzoni. Maana watu wengi wamekuwa wanaangalia idadi ya wasomaji, wanavyoona ndogo wanakata tamaa na kuacha. Hata kama unao wasomaji 50, hao ni wazuri sana kuanza nao. Waandikie hao, wape hatua za kuchukua na mtaendelea kuwa pamoja.

Hivi ndivyo unavyojenga wasomaji wanaokufuatilia kupitia kazi zako. Siyo kwa kutaka kuwavutia wengi, ambao hawana wanachofanyia kazi. Bali kwa kuwavutia wachache ambao watachukua hatua na kuendelea kuwa pamoja.

Tumia ujuzi, utaalamu na uzoefu wako kutengeneza kipato kwenye mtandao wa intaneti kupitia MTAALAMU NETWORK. Kupata ushauri wa blog na jinsi ya kutengeneza kipato tuma ujumbe wasap namba 0717 396 253.

Makirita Amani,

Kupata blog yako ya kitaalamu na kuweza kutengeneza fedha kwenye mtandao, BONYEZA MAANDISHI HAYA.

Kupata kitabu cha JINSI YA KUTENGENEZA FEDHA KWENYE MTANDAO KWA KUTUMIA BLOG, bonyeza maandishi haya.

KUPOKEA MAKALA NA MAARIFA YA KUTENGENEZA FEDHA KWA BLOG KWENYE EMAIL YAKO BONYEZA MAANDISHI HAYA NA UJAZE FOMU.

Leave a Reply