Sheria Muhimu Ya Kwenye Mtandao, Kwanza Kuwa Mtu Halisi.

Mitandao ya kijamii imerahisisha sana mawasiliano baina ya watu. Na pia imewezesha mawasiliano kwenye biashara kuwa rahisi zaidi. Hasa mfanyabiashara kumfikia mteja wake na kumpa kile ambacho anakitoa.

Pamoja na uzuri huu wa mitandao ya kijamii, changamoto bado ni kubwa. Watu wengi wamekuwa wakitumia mitandao hii kama njia rahisi kwao kutangaza biashara zao. Na chochote kinachochukuliwa kwa urahisi, huwa kinaleta matokeo ambayo siyo mazuri.

Watu wengi wamekuwa hawachukui muda na kujifunza matumizi sahihi ya mtandao wa intaneti na mitandao ya kijamii katika kukuza biashara zao. Badala yake wamekuwa wakitumia kwa mazoea. Wanafanya kile ambacho kila mtu anafanya, na hatimaye kuwa katikati ya kelele na wateja hawawaoni.

Katika kutafuta urahisi wa kutumia mitandao hii kwenye biashara, watu wamekuwa wanasahau eneo moja muhimu mno. Eneo hilo ni utu. Pamoja na yote, watu wanapenda kuwasiliana na watu kupitia mitandao ya kijamii.

Nikuulize swali, iwapo una rafiki yako, na kila wakati mnapokutana anakutangazia tu anachouza, utamchukuliaje? Utakuwa na shauku kweli ya kukutana naye mara kwa mara?

Lakini vipi kama una rafiki ambaye kila mkikutana mnapiga soga mbalimbali, mnataniana, mnabadilishana mawazo mazuri. Bila shaka unakuwa na shauku ya kukutana na rafiki huyo mara kwa mara.

Hivyo pia ndivyo ilivyo kwenye mitandao ya kijamii, japokuwa unaitumia kibiashara, lakini usiwe muda wote unatangaza tu. Badala yake tengeneza urafiki baina yako na wateja wako. Itumie mitandao yako kama sehemu ya kuwasiliana na wateja wako kwa mambo mbalimbali, na siyo biashara pekee.

Kwa kifupi kuwa mtu, na usiwe biashara. Tengeneza mahusiano baina ya mtu na mtu, wewe na wateja wako. Wateja wako watakuamini na watakuwa tayari kununua chochote unachouza, hasa pale unapowapatia kwa njia ambayo kinawasaidia kutatua matatizo yao.

Usiwe mtu wa kusukuma vitu wakati wote, nunua hichi, nunua kile na kadhalika, watu watachoka na wakiona jina lako tu wanapita haraka. Lakini unapokuwa mtu wa kujumuika, na kushirikisha mambo mbalimbali yenye faida kwa watu, watakuwa na hamasa ya kusikia kutoka kwako kila wakati.

Wakati wowote unapoweka kitu kwenye mitandao ya kijamii, jiulize je hapa nakuwa mtu au nasukuma tu kitu? Kama jibu siyo kuwa mtu, fanya marekebisho. Kazana kujenga mahusiano bora na wateja wako kupitia mawasiliano yako ya mitandao hii.

Tumia ujuzi, utaalamu na uzoefu wako kutengeneza kipato kwenye mtandao wa intaneti kupitia MTAALAMU NETWORK. Kupata ushauri wa blog na jinsi ya kutengeneza kipato tuma ujumbe wasap namba 0717 396 253.

Makirita Amani,

Kupata blog yako ya kitaalamu na kuweza kutengeneza fedha kwenye mtandao, BONYEZA MAANDISHI HAYA.

Kupata kitabu cha JINSI YA KUTENGENEZA FEDHA KWENYE MTANDAO KWA KUTUMIA BLOG, bonyeza maandishi haya.

KUPOKEA MAKALA NA MAARIFA YA KUTENGENEZA FEDHA KWA BLOG KWENYE EMAIL YAKO BONYEZA MAANDISHI HAYA NA UJAZE FOMU.

3 thoughts on “Sheria Muhimu Ya Kwenye Mtandao, Kwanza Kuwa Mtu Halisi.

  1. Pingback: Hivi Ndivyo Unavyojizuia Kunufaika Na Mtandao Wa Intaneti. | MTAALAMU Network

  2. Pingback: MTAALAMU Network

  3. Pingback: Njia Ya Uhakika Ya Kujenga Jina Lako Kwenye Mtandao; TAFUTA UTAKACHOSIMAMIA. | MTAALAMU Network

Leave a Reply