Hivi Ndivyo Unavyojizuia Kunufaika Na Mtandao Wa Intaneti.

Mtandao wa intaneti, ni fursa bora sana kwa zama zetu. Ni kitu ambacho kimempa nguvu kila mtu ya kufanya kile ambacho, miaka michache iliyopita, kilifanywa na wachache pekee, ambao walichaguliwa au walipendelewa.

Siku za nyuma ili uweze kuandika kitabu, kutengeneza kipindi cha tv au redio, kuandika makala, ilikuw ampaka ukubalike na vyombo vinavyozalisha vitu hivyo. Kama hukuchaguliwa au kukubalika basi ndiyo umekosa fursa.

Lakini sasa hivi, kama unataka kuandika kitabu ni wewe tu unajizuia, kwa sababu unaweza kukiandika mwenyewe na hata kukiuza mwenyewe kwenye mtandao wa intaneti, wala hata huhitaji kukichapa. Kama unataka kutengeneza kipindi cha tv, ni wewe tu uchukue simu yako, urekodi video yako na kuiweka kwenye mtandao. Hakuna wa kukuzuia au wa kukuambia usubiri mpaka akuchague.

Pamoja na fursa hii kubwa, bado watu wanajizuia kuchukua hatua.

Bado watu wanapenda kuandika, lakini wanasubiri, hawaandiki na wanasubiri wasijue wanachosubiri ni nini.

Bado watu wana mawazo mazuri ya kutengeneza vipindi vizuri vya tv au redio, lakini hawazalishi, wanasubiri mpaka mtu aje kuwaambia wanaweza.

Ninachotaka kukuambia leo ni hichi, wazo ulilonalo, hakuna wakati bora wa kulifanyia kazi kama sasa.

Kama ni wazo la kuandika, anza na blog, andika kile ambacho ungependa wengine wajifunze. Andika kile ambacho wewe mwenyewe unapenda kujifunza.

Una wazo la kipindi cha tv au redio? Unasubiri nini? Chukua simu yako, rekodi sauti au video yako na washirikishe watu kwenye mtandao wa intaneti. Mitandao karibu yote ya kijamii inaruhusu kuweka video, mtandao wa youtube ni mahususi kwa ajili ya video, kama unasubiri, umeamua kujichelewesha wewe mwenyewe.

SOMA;Sheria Muhimu Ya Kwenye Mtandao, Kwanza Kuwa Mtu Halisi.

Huu siyo wakati wa kusubiri rafiki, huu ni wakati wa kuinuka na kuingia kwenye mchezo. Mtandao wa intaneti umeleta usawa kwenye kila aina ya mchezo, kila aina ya biashara. Kinachokuzuia sasa, ni wewe mwenyewe, hakuna mwingine yeyote.

Unaposubiri mpaka watu wakuambie unaweza, au unaruhusiwa kufanya, ndiyo unajizuia wewe mwenyewe kunufaika. Ni vyema ukachukua hatua sasa kwa sababu unakosa mengi kwa kutochukua hatua.

Chochote ambacho unafikiria kufanya, ambacho kitawanufaisha wengine, anza kufanya sasa. Anza kwa kuandika kwenye mitandao ya kijamii, andika kwenye blog yako na rekodi sauti na video kisha weka kwenye intaneti. Endelea kuboresha kile unachofanya na baada ya kuwa utakuwa umetengeneza jukwaa utakalotumia kuwafikia wengi zaidi na hata kunufaika kwa kipato pia.

Tumia ujuzi, utaalamu na uzoefu wako kutengeneza kipato kwenye mtandao wa intaneti kupitia MTAALAMU NETWORK. Kupata ushauri wa blog na jinsi ya kutengeneza kipato tuma ujumbe wasap namba 0717 396 253.

Makirita Amani,

Kupata blog yako ya kitaalamu na kuweza kutengeneza fedha kwenye mtandao, BONYEZA MAANDISHI HAYA.

Kupata kitabu cha JINSI YA KUTENGENEZA FEDHA KWENYE MTANDAO KWA KUTUMIA BLOG, bonyeza maandishi haya.

KUPOKEA MAKALA NA MAARIFA YA KUTENGENEZA FEDHA KWA BLOG KWENYE EMAIL YAKO BONYEZA MAANDISHI HAYA NA UJAZE FOMU.

Leave a Reply