Kwenye mtandao usiangalie MACHO angalia VITENDO kujua watu wa kuwauzia.

Kama unaendesha blog, utakuwa unajua sehemu ya kuangalia iwapo watu wanakubali kazi zako. Sehemu hiyo ni ya takwimu yaani statistics, ambapo inaonesha watu wangapi wametembelea blog kwa siku, wamesoma makala na mengine.

Kwa lugha ya mtandao hii tunaita EYEBALLS au MACHO, yaani ni macho mangapi yameona kila ambacho umeweka au kuandika. Unapotaka kuwakaribisha watu watangaze kupitia blog yako, lazima uwape ushahidi wa macho mangapi yataona kile wanachotangaza.

Hii ni njia rahisi ya kuangalia kukubalika kwa kile unafanya, ila siyo njia halisi na ya uhakika. Kwa sababu wakati mwingine mtu anaweza kuona kichwa, kikamvutia, akafungua lakini asisome. Au mwingine akafungua, akaona ndefu akasema atasoma baadaye. Na nikudokeze jambo moja kuhusu kusoma baadaye, huwa haitokei, wanasahau, wanatingwa na mengine.

Njia bora kwako wewe kutumia siyo macho, bali vitendo. Je msomaji anachukua hatua gani baada ya kusoma? Na hapa ni muhimu umpe msomaji hatua za kuchukua, ili uweze kupima na kufuatilia.

Labda unamwambia atoe maoni, au kuuliza swali, au kuweka mawasiliano yake. Inawezekana kumwambia awashirikishe wengine au afungue makala nyingine na kusoma.

Kwa njia hizi utaweza kuona ni watu wangapi wapo pamoja na wewe kwenye kile unachofanya, wanafuatilia kazi zako kwa karibu. Na hawa ndiyo watu ambao wapo tayari kununua chochote unachouza.

SOMA;Hichi Ndiyo Kitu Kinachowavutia Watu Kwenye Mitandao Ya Kijamii, Na Jinsi Ya Kukitumia Kutengeneza Kipato.

Hii pia unapaswa kuitumia kwenye email list yako, unapowatumia wasomaji wako chochote, utaoneshwa idadi ya waliofungua, ila pia unahitaji kuwapa kitu cha kufanya, ambacho kitakuonesha ni wangapi ambao kweli wanakufuatilia kwa karibu.

Kumbuka lengo letu siyo wasomaji wa kuja na kupita, lengo letu ni kuwa na wasomaji ambao ni mashabiki wa ukweli, ambao wanakubali kile tunachofanya na wapo tayari kutuunga mkono kwa kile tunachofanya.

Nguvu zako nyingi zipeleke kutengeneza wasomaji wa aina hii.

Tumia ujuzi, utaalamu na uzoefu wako kutengeneza kipato kwenye mtandao wa intaneti kupitia MTAALAMU NETWORK. Kupata ushauri wa blog na jinsi ya kutengeneza kipato tuma ujumbe wasap namba 0717 396 253.

Makirita Amani,

Kupata blog yako ya kitaalamu na kuweza kutengeneza fedha kwenye mtandao, BONYEZA MAANDISHI HAYA.

Kupata kitabu cha JINSI YA KUTENGENEZA FEDHA KWENYE MTANDAO KWA KUTUMIA BLOG, bonyeza maandishi haya.

KUPOKEA MAKALA NA MAARIFA YA KUTENGENEZA FEDHA KWA BLOG KWENYE EMAIL YAKO BONYEZA MAANDISHI HAYA NA UJAZE FOMU.

Leave a Reply