Jambo Pekee La Kiungwana Unaloweza Kufanya Kwenye Mtandao Wa Intaneti Ni Hili, Na Ukalipwa Pia.

Siku za nyuma, nilikuwa nasema kwamba huku Afrika, tumebaka teknolojia, hasa hii ya mtandao wa intaneti na mitandao ya kijamii. Nilikuwa nasema hivyo kwa sababu watu wengi walikuwa wanatumia mitandao hii bila ya kuwa na uelewa sahihi. Mtu anapata simu yake, anasaidiwa kujiunga na mitandao hii na kuanza kuitumia kama anajua vile. Hakukuwa na elimu yoyote ya matumizi sahihi.

Sasa ambacho kilikuwa kinatokea, ni watu kutukanana, kuzodoana, kukasirishana na hata kuvumishiana mambo yasiyo ya kweli. Hapo bado watu wengi walikuwa wakipoteza muda mwingi kwenye mitandao hii.

Nina hakika mpaka sasa wapo ambao wanaendelea na ubakaji huo wa mtandao, kwa kuutumia kwa hasara kwao na wale wanaowazunguka. Mtandao huu ni kitu kizuri lakini watu wanatumia kwa njia mbaya.

Sasa kwenye upande wa kutengeneza kipato, watu wanaendelea kubaka mtandao wa intaneti na mitandao ya kijamii. Wanakazana kufanya vitu bila ya kujua, na hilo linawapelekea kuchoka na kipato hawatengenezi. Wanakazana kuuza vitu kwenye mitandao, kutangaza sana, lakini hawapati wanunuaji wa kutosha.

Leo nakwenda kukuambia jambo moja la kiungwana ambalo unaweza kufanya kwenye mtandao wa intaneti, na likapelekea wewe kulipwa pia.

Jambo hilo ni kuwapa watu suluhisho la matatizo wanayopitia. Hili ni jambo la kiungwana sana, ambalo litawanufaisha watu, na kukunufaisha wewe pia.

Iko hivi, watu wana matatizo na changamoto wanazopitia kwenye maisha yao. Na wewe huenda ulishapitia matatizo kama hayo na ukaweza kutatua. Au una utaalamu unaoweza kuwasaidia watu hao. Au una uzoefu, kupitia wengine kwenye matatizo na changamoto hizo. Hivyo unachofanya ni wewe kuwashirikisha kile ambacho kinaweza kuwasaidia kutoka pale walipo.

Huhitaji elimu kubwa, huhitaji kuwa na fedha na wala huhitaji uwe na muda mwingi, ni wewe kuchagua kitu gani unaweza kuwasaidia watu kupata suluhisho, na kufanya hivyo.

SOMA;Sababu Moja Kwa Nini Wewe Unapaswa Kuwa Na Blog, Hata Kama Hutaki Kipato Mtandaoni (NA ZAWADI YA KITABU BURE.)

Unajuaje watu gani unaweza kuwasaidia?

Kama nilivyoeleza hapo juu, angalia mambo ambayo yanawasumbua wengine, lakini kwako ni rahisi. Angalia vitu ambavyo unajua wewe, lakini wengine hawajui. Halafu anza kuwasaidia watu kujua kile unachojua, kuwashirikisha njia bora za kuwatoa pale walipo.

Unawasaidia kwa njia gani?

Kwa kutumia akaunti zako za mitandao ya kijamii unayotumia, facebook, instagram, twitter, wasap na kadhalika.

Kwa kuwa na blog ambayo watu wanafika kujifunza zaidi, ambapo unaweka makala nzuri zaidi na huduma zako nyingine.

Na kwa kuwa na mfumo wa barua pepe (email list) ambapo unawasiliana na wasomaji wako na kuwapa zaidi lile suluhisho unalowaandalia.

Vitu hivyo vitatu lazima uwe navyo vyote, siyo kimoja, lazima vyote vitatu.

Kumbuka, kwenye mtandao wa intaneti, jambo la kiungwana kabisa kufanya, ni kuwasaidia watu kutatua changamoto wanazopitia.

Halafu sasa unaweza kuwauzia huduma zako zaidi, kama vitabu, ushauri, semina na kadhalika.

Kama unahitaji ushauri zaidi kwenye hili, tuwasiliane sasa kwa njia ya wasap 0717396253.

Tumia ujuzi, utaalamu na uzoefu wako kutengeneza kipato kwenye mtandao wa intaneti kupitia MTAALAMU NETWORK. Kupata ushauri wa blog na jinsi ya kutengeneza kipato tuma ujumbe wasap namba 0717 396 253.

Makirita Amani,

Kupata blog yako ya kitaalamu na kuweza kutengeneza fedha kwenye mtandao, BONYEZA MAANDISHI HAYA.

Kupata kitabu cha JINSI YA KUTENGENEZA FEDHA KWENYE MTANDAO KWA KUTUMIA BLOG, bonyeza maandishi haya.

KUPOKEA MAKALA NA MAARIFA YA KUTENGENEZA FEDHA KWA BLOG KWENYE EMAIL YAKO BONYEZA MAANDISHI HAYA NA UJAZE FOMU.

One thought on “Jambo Pekee La Kiungwana Unaloweza Kufanya Kwenye Mtandao Wa Intaneti Ni Hili, Na Ukalipwa Pia.

  1. Pingback: Usitafute Fedha Za Haraka Mtandaoni, Utapoteza Muda Wako Na Kuharibu Uaminifu Wako. | MTAALAMU Network

Leave a Reply