Acha Kukimbizana Na Vitu Vipya, Ijue Misingi Na Ifanyie Kazi.

Upo ugonjwa wa kukimbizana na kila kitu kipya ambacho kinatoka. Kutaka kujaribu kila mtandao mpya wa kijamii unaokuja, kutaka kujaribu mbinu mpya za kutengeneza kipato kwenye mtandao ambazo watu wanakuambia. Watu wengi wamekuwa wakikimbizana na vitu hivyo vipya, na kupoteza muda wao mwingi na hivyo kujizuia kufanya makubwa.

Leo nataka nikupe siri moja kubwa, kabla hujaana kukimbizana na mambo mapya unayoyaona kila mahali, ijue kwanza misingi na hakikisha umeifanyia kazi. Kwa sababu huwa tunapenda kufanya mambo rahisi ambayo hayana matokeo makubwa kwetu. Na kuepuka mambo ya msingi ambayo ni magumu ila yana matokeo makubwa kwetu.

Mambo ya msingi kabisa katika kutengeneza kipato kwenye mtandao ni kuandika, kuwafikia wasomaji na kutatua changamoto zao. fanya ufanyavyo, lazima uandike au urekodi kile ambacho unafundisha. Hivyo badala ya kutafuta njia za kukwepa hilo, ni vyema ukalifanya kwa muda wake ndipo uendelee na mambo mengine. Pia kuwafikia wasomaji na kutatua changamoto zao ni jambo la msingi kabisa kwako kufanya.

Ukishafanya hayo ndiyo unaweza kuendelea na mengine yasiyo ya msingi. Kutembelea mitandao ya kijamii, kujaribu mitandao mipya ya kijamii, kubadilisha picha kwenye mitandao ya kijamii, kupokea na kupiga simu, yote hayo yanapaswa kufanyika baada ya kuwa umemaliza kufanya yale ya msingi.

SOMA;Zingatia Misingi Hii Mitatu(03) Ya Kutengeneza Kipato Kwenye Mtandao Wa Intaneti.

Ichukulie kazi yako ya uandishi kwa umakini wa hali ya juu. Jiwekee utaratibu wa kuhakikisha yale ya msingi yanafanyika, kabla yale ambayo siyo ya msingi hayajaingilia siku yako.

Tumia ujuzi, utaalamu na uzoefu wako kutengeneza kipato kwenye mtandao wa intaneti kupitia MTAALAMU NETWORK. Kupata ushauri wa blog na jinsi ya kutengeneza kipato tuma ujumbe wasap namba 0717 396 253.

Makirita Amani,

Kupata blog yako ya kitaalamu na kuweza kutengeneza fedha kwenye mtandao, BONYEZA MAANDISHI HAYA.

Kupata kitabu cha JINSI YA KUTENGENEZA FEDHA KWENYE MTANDAO KWA KUTUMIA BLOG, bonyeza maandishi haya.

KUPOKEA MAKALA NA MAARIFA YA KUTENGENEZA FEDHA KWA BLOG KWENYE EMAIL YAKO BONYEZA MAANDISHI HAYA NA UJAZE FOMU.

Leave a Reply