Siri Moja Ya Kubobea Kwenye Jambo Lolote Unaloandikia.

Japokuwa hakuna cheti chochote unapaswa kuwa nacho ndiyo uruhusiwe kuandika, ukiondoa yale maeneo ya kitaalamu, watu wengi bado wamekuwa wanajizuia kuandika, kwa sababu wanaona hawana ubobezi wa kutosha kwenye kile wanachotaka kuandika.

Mimi sipendi mtu yeyote ambaye anapenda kuandika, ndani yake ana msukumo wa kuandika azuiwe na kitu chochote. Ndiyo maana kila siku kupitia mtandao huu wa MTAALAMU, nimekuwa nakupa mbinu za kukuwezesha kuvuka kila changamoto.

Kwa wale ambao wanakwama kutokana na kuona bado hawajabobea, leo nakwenda kuwapa siri moja ambayo wanaweza kuifanyia kazi popote walipo.

Iko hivi, ili uwe umebobea kwenye jambo lolote, kiasi cha wewe kuweza kuandika na kushauri wengine juu ya jambo hilo, unahitaji kujua vitu zaidi ya wengine wanavyojua. Unahitaji kujua misingi ya kitu kile, unahitaji kujua mambo yote muhimu.

Pia elewa kwa kawaida, watu hawapendi sana kusoma na kujifunza mambo kwa undani. Hivyo ina maana ukitenga muda wa kujifunza na kwenda ndani zaidi, utajua mengi zaidi ya wengine na hivyo kuwa na cha kuwashirikisha.

Zaidi ya nusu ya watu, hawasomi kitabu chochote wakamaliza kwenye maisha yao, hivyo ukisoma kitabu kimoja na ukakimaliza, utakuwa unajua vitu vingi zaidi ya nusu ya watu wanaokuzunguka.

Ukisoma vitabu viwili, utakuwa unajua vitu zaidi ya asilimia 80 ya watu wanaokuzunguka.

SOMA;Andika Hichi Pale Ambapo Huna Kabisa Kitu Cha Kuandika.

Ukisoma vitabu vitatu, utakuwa umejua vitu zaidi ya asilimia 90 ya wanaokuzunguka.

Na ukisoma vitabu vitano, utakuwa unajua vitu vingi zaidi ya asilimia 99 ya watu wanaokuzunguka.

Hivyo siri ipo hapo rafiki, soma vitabu vitano.

Eneo lolote unaloandika, ambalo kwa sasa unajiona hujawa mbobezi, chagua vitabu vitano bora kabisa ambavyo vimewahi kuandika kuhusiana na eneo hili. Soma vitabu hivyo, mwanzo mpaka mwisho.

Kupitia vitabu hivi utapata maarifa mengi, ambayo wengi hawana. Hivyo ukianza kuwashirikisha maarifa yale, watakushangaa kweli na kuona unajua vitu vingi. Kumbe ni vitu ambavyo vipo na kama wangependa kujifunza, wangeweza kuvipata pia.

Hivyo hili ni eneo zuri sana la kuanzia, kupitia kusoma vitabu vitano, utaelewa misingi ya kile unachoandika, utaelewa mambo muhimu sana yanayohusiana na kile unachoandika. Na kuanzia hapo, utajua maeneo yapi muhimu ya kuzingatia zaidi.

Nimalize kwa kusema, ukiondoa maeneo ambayo ushauri wa kitaalamu unahusika, kama afya, sheria na sayansi nyingine muhimu, unaweza kubobea kwenye jambo lolote unalopenda kuandikia kwa kusoma vitabu vitano. Chagua sasa vitabu vitano bora kabisa kuhusiana na eneo unaloandikia, visome mwanzo mwisho, utapata msingi muhimu sana utakaoweza kuutumia kuandika.

Tumia ujuzi, utaalamu na uzoefu wako kutengeneza kipato kwenye mtandao wa intaneti kupitia MTAALAMU NETWORK. Kupata ushauri wa blog na jinsi ya kutengeneza kipato tuma ujumbe wasap namba 0717 396 253.

Makirita Amani,

Kupata blog yako ya kitaalamu na kuweza kutengeneza fedha kwenye mtandao, BONYEZA MAANDISHI HAYA.

Kupata kitabu cha JINSI YA KUTENGENEZA FEDHA KWENYE MTANDAO KWA KUTUMIA BLOG, bonyeza maandishi haya.

KUPOKEA MAKALA NA MAARIFA YA KUTENGENEZA FEDHA KWA BLOG KWENYE EMAIL YAKO BONYEZA MAANDISHI HAYA NA UJAZE FOMU.

Leave a Reply