Hata Kama Kila Kitu Kimeshaandikwa, Dunia Bado Haijasikia Sauti Yako.

Kusudi langu kubwa kupitia mtandao wa MTAALAMU NETWORK ni kumpa kila mtu fursa ya kuweza kuifikisha sauti yake ya kipekee kwenye dunia.

Watu wengi wamekuwa wanakwama kwenye hilo kwa kuona kwamba kila wanachotaka kusema tayari kimeshasemwa. Kila wanachotaka kuandika, tayari kimeshaandikwa. Na hapo hujizuia kuchukua hatua ya kuipa dunia kile ambacho kipo ndani yao.

Hapa wanafanya makosa mawili makubwa,

Kosa la kwanza ni kuinyima dunia kile ambacho kipo ndani yao. Hakuna mtu ambaye amekuja hapa duniani kupita tu. Kwamba amekuja hapa aamke asubuhi kila siku kuwahi kazini, afanye kazi, apate mshahara au faida, atumie na maisha yajirudie tena. Kuna mambo makubwa ndani ya maisha ya kila mtu zaidi ya kufanya tu kazi ili kuendesha maisha.

Kosa la pili ni kupoteza fursa ya kutengeneza kipato kupitia upekee ambao upo ndani ya mtu. Nilishakushirikisha hili siku za nyuma, kwamba hakuna mtu yeyote anayefanana na wewe kwa kila kitu. Wewe una upekee fulani, kwa vipaji vyako, elimu yako, malezi yako, uzoefu wako, hofu zako, mapenzi yako, ukichanganya hivyo kwa pamoja, unapata kitu ambacho dunia haijawahi kupata. Hivyo ukiweza kuishirikisha dunia kitu hicho, utawasaidia wengine, na wao watakuwa tayari kukusaidia pia.

Ni katika kuwasaidia watu kuacha kufanya makosa hayo mawili nimekuwa nasema wazi wazi kabisa kila mtu anapaswa kuwa na blog. Kwa sababu blog ni njia rahisi ya kuweza kuifikisha sauti yako kwenye dunia. Kupitia blog yako unaweza kuishirikisha dunia kile unachojua, ulichozoea au hata ulichosomea. Unaweza kuwashirikisha watu safari yako ya maisha, ukawasaidia kutatua changamoto zao na hata kuwa na maisha bora.

SOMA;Hivi Ndivyo Unavyoweza Kuuza Maarifa Yanayopatikana Bure Kabisa Kwenye Mtandao.

Lakini wengi wamekuwa wakijikwamisha wakifikiri wanahitaji kuwa na elimu kubwa ili kuwa na blog, au wanahitaji kutenga kiasi kikubwa cha fedha ili kuweza kuwa na blog.

Hapa ndipo nilipoamua kuanzisha mtandao huu wa MTAALAMU NETWORK, ili kuhakikisha kila mtu anaweza kuwa na blog na kuitumia vizuri kuwafikia wnegine wengi. Hivyo nimekuwa natoa huduma ya MTAALAMU BLOG, ambapo unalipia tsh 30,000/= kupata blog iliyokamilika na unayoweza kuitumia vyovyote utakavyo, na kila mwezi unalipia tsh 5,000/= kwa ajili ya kuiwezesha blog hiyo kuwa hewani na hata kupata fursa ya kuwa karibu zaidi na mimi kwa upande wa kuendesha blog yako.

Hivyo kama bado hujawa na blog, huna tena sababu ya kusubiri, kwa sababu blog nitakayokuandalia ni rahisi kutumia, kama umeweza kusoma hapa, basi utaweza kuitumia. Na huhitaji kuweka gharama kubwa, kila kitu nafanya kwa ajili yako, wewe utaweka nguvu zako kwenye kuandaa maarifa mazuri kwa watu na kuwashirikisha.

Kama unahitaji blog hii ya mtaalamu, basi niandikie ujumbe kwa njia ya wasap kwenda namba 0717 396 253, ujumbe uwe na maneno NAHITAJI MTAALAMU BLOG.

Karibu sana tufanye kazi pamoja, nikusaidie kuweza kuifikisha sauti yako kwenye dunia, usiondoke na kile kilichopo ndani yako na pia usipitwe na fursa ya kuweza kutengeneza kipato kupitia hicho unachojua sasa hivi.

Rafiki yako,

Kocha Makirita Amani.

www.mtaalamu.net

Leave a Reply