Weka Damu Yako Kwenye Kile Unachoandika, Hapo Ndipo Nguvu Ilipo.

Habari za wakati huu mwandishi mwenzangu?

Karibu kwenye jukwaa hili ambalo nimekuwa natumia kukushirikisha maarifa na mbinu sahihi za uandishi na kutengeneza kipato kwa kutumia mtandao wa intaneti.

Watu wengi ambao bado hawajaingia kwenye uandishi, au ndiyo wanaingia, wamekuwa wanaona ni changamoto kubwa sana kuweza kusikika. Hii ni kutokana na wingi wa watu wanaoandika. Na kwa vile nimekuwa nasisitiza sana kila mtu awe na blog, wapo ambao wamekuwa wananiuliza kila mtu akiwa na blog nani atasoma ya wenzake.

Hapa ndipo nimekuwa nawaambia kosa ambalo wengi wanafanya, ni kuandika kile ambacho kinaandikwa na kila mtu. Na hapo unajihakikishia hupati wasomaji kabisa, kwa sababu kama mtu anaweza kusoma kitu kimoja kwenye blogu 10, kwa nini aje na kwenye blogu yako pia?

Nimekuwa nashauri sana waandishi kujitofautisha, na kujitofautisha simaanishi tu uandike vitu vya tofauti bali uweke utofauti kwenye kile unachoandika.

Kwa msisitizo zaidi nasema weka damu yako kwenye kile unachoandika, weka utu kwenye kile unachoandika. Usiandike ili tu kuonekana umeandika, bali weka uhai kwenye kile unachoandika.

Kumbuka unamwandikia mtu ambaye ana maisha yake, ana changamoto zake na matarajio yake. Anapokuja kusoma makala yako, anahitaji kupata ile hadhi ya utu katika kusoma.

Ni muhimu sana uandike kitu ambacho kitamfanya mtu aseme ndiyo, hichi kinanihusu mimi na siyo mtu mwingine. Kitu ambacho kinampa hatua ya kuchukua ili kuweza kupata kile ambacho anataka.

SOMA;Je Unawezaje Kuandika Kuhusu Mafanikio Iwapo Wewe Hujafanikiwa?

Hii ndiyo njia ya kusimama na kuweza kujitofautisha na waandishi wengine wote. Kwa njia hii, hata kama zitakuwepo blogu nyingi zinazoandika yanayofanana na unayoandika wewe, bado watu watakuja kusoma blog yako, kwa sababu kuna kitu cha ziada wanakipata pale, kuna upekee wanaupata kwako.

Kuweza kufanikisha hili, anza na kujali. Andika kwa kujali, kumjali yule ambaye anakwenda kusoma kile unachoandika, kwa kumshirikisha vitu ambavyo vitakuwa na msaada kwake.

Kwa njia hii, lazima uwe una wasomaji ambao unawalenga. Kama unachotaka ni makala imfae kila mtu, haitamfaa yeyote na utakuwa umekazana kuwa kama waandishi wengine, kitu ambacho hakikusimamishi kwa upekee kwenye kundi la wengi wanaopiga kelele.

Tumia ujuzi, utaalamu na uzoefu wako kutengeneza kipato kwenye mtandao wa intaneti kupitia MTAALAMU NETWORK. Kupata ushauri wa blog na jinsi ya kutengeneza kipato tuma ujumbe wasap namba 0717 396 253.

Makirita Amani,

Kupata blog yako ya kitaalamu na kuweza kutengeneza fedha kwenye mtandao, BONYEZA MAANDISHI HAYA.

Kupata kitabu cha JINSI YA KUTENGENEZA FEDHA KWENYE MTANDAO KWA KUTUMIA BLOG, bonyeza maandishi haya.

KUPOKEA MAKALA NA MAARIFA YA KUTENGENEZA FEDHA KWA BLOG KWENYE EMAIL YAKO BONYEZA MAANDISHI HAYA NA UJAZE FOMU.

Leave a Reply