Kwenye Mitandao Ya Kijamii, Wewe Ndiyo Bidhaa, Hivyo Hakikisha Na Wewe Una Bidhaa Pia.

Wakati kampuni ya Facebook inanunua mtandao wa wasap kwa dola bilioni 19 (zaidi ya trilioni 40 za Tanzania), watu wengi walistushwa sana. wakati huo inanunuliwa, wasap ilikuwa na jengo moja la ofisi na wafanyakazi wasiozidi 20.

Swali kwa wengi lilikuwa mtandao huo ulikuwa na kipi kikubwa cha kuufanya uuzwe ghali kiasi hicho? Na jibu lilikuwa wazi, ulikuwa na watumiaji wengi, zaidi ya watu milioni 200 kwa kipindi hicho.

Hii inatuonesha wazi kwamba, kama unatumia mitandao ya kijamii, basi wewe ni bidhaa. Mitandao ile inakuuza wewe kwa watu mbalimbali ili kuweza kupata faida na kuendelea kujiendesha. Huwezi kulikwepa hilo, kama upo kwenye mtandao, jua wewe ni bidhaa.

Unauzwa kwa wanaotangaza biashara zao, unauzwa kwa wanaofanya tafiti na yeyote mwenye uhitaji wa watu kwenye mtandao, anaweza kuuziwa uwepo wako kwenye mtandao.

Kwa kuwa hatuwezi kukwepa hili, hatua pekee ya kufanya ni kuhakikisha na sisi kuna vitu tunauza kupitia mitandao hii. Kama wewe ni bidhaa, basi hakikisha pia una bidhaa ambayo inakuingizia wewe faida kupitia mitandao hii.

Kuwa na kitu, iwe ni huduma au bidhaa, ambayo unauza kupitia mitandao ya kijamii. Unawauzia watu moja kwa moja kwenye mtandao, kwa kutumia mtandao kama duka lako au njia yako ya kutangaza biashara yako.

Kila unapotumia mitandao ya kijamii, hakikisha kipo kitu ambacho unauza hata kama ni kidogo kiasi gani. Hii itakufanya wewe unufaike na mitandao hii na kuacha kuwa tu mteja au mtumiaji wa mwisho, ambaye unauzwa kwa wengine.

Uzuri ni kwamba, chochote ulichonacho, au unachopenda kufanya, unaweza kuwauzia wengine kwenye mitandao ya kijamii. Ujuzi wowote ulionao, uzoefu uliojijengea, vyote hivyo kuna watu wanavihitaji ili kuweza kuboresha maisha yao zaidi.

SOMA; Hichi Ndiyo Kitu Kinachowavutia Watu Kwenye Mitandao Ya Kijamii, Na Jinsi Ya Kukitumia Kutengeneza Kipato.

Angalia njia bora ya kuwasaidia kwenye hilo, iwe ni kupitia ushauri, vitabu na hata bidhaa nyingine zinazoweza kuwa za manufaa kwao.

Kama ungependa kujua njia bora kabisa kwako ya kutumia mitandao ya kijamii kwa faida, tuwasiliane kwa njia ya wasap namba 0717396253. Karibu sana.

Tumia ujuzi, utaalamu na uzoefu wako kutengeneza kipato kwenye mtandao wa intaneti kupitia MTAALAMU NETWORK. Kupata ushauri wa blog na jinsi ya kutengeneza kipato tuma ujumbe wasap namba 0717 396 253.

Makirita Amani,

Kupata blog yako ya kitaalamu na kuweza kutengeneza fedha kwenye mtandao, BONYEZA MAANDISHI HAYA.

Kupata kitabu cha JINSI YA KUTENGENEZA FEDHA KWENYE MTANDAO KWA KUTUMIA BLOG, bonyeza maandishi haya.

KUPOKEA MAKALA NA MAARIFA YA KUTENGENEZA FEDHA KWA BLOG KWENYE EMAIL YAKO BONYEZA MAANDISHI HAYA NA UJAZE FOMU.

Leave a Reply