Usiandike Kitabu Kama Hakuna Anayekujua, Itakukatisha Tamaa.

Watu wengi wamekuwa wakiniandikia kuomba ushauri kuhusu uandishi wa vitabu. Wapo ambao tayari wanakuwa na vitabu wakati wengine ndiyo wanafikiria kuandika kitabu kwa mara ya kwanza.

Swali langu la kwanza kwa watu hawa huwa ni nani anayekufahamu? Kwa sababu kama hakuna anayekufahamu, kitabu unamwandikia nani?

Tunaishi kwenye dunia yenye kelele nyingi mno, kuna maarifa na taarifa za kila aina. Wapo waandishi wengi wanaotoa vitabu kila siku. Kipi kitamfanya mtu ajue kitabu chako na kukinunua?

abc

Unahitaji kuwa na watu wanaokujua tayari, ambao watakuwa wateja wa kwanza wa vitabu vyako. Na ninaposema kujua simaanishi kukujua wewe kwa jina na unapoishi, bali wanaokujua kupitia kazi zako za uandishi.

Mtu anapokujua wewe, kwa kujua kazi zako za uandishi, ambazo kwa kiasi fulani zinakuwa zimemsaidia, inakuwa rahisi kwake kununua kitabu chako. Hata unapotoa kitabu na kumwambia hapa nina kitabu kinaweza kukufaa, atachukua hatua mara moja.

Tofauti na mtu ambaye hajawahi kukusikia kabisa, anaweza kukutana na kitabu chako, lakini asiwe na msukumo wa kukinunua.

Swali muhimu ni je watu wanakujuaje?
Na hili ni swali muhimu na rahisi sana kujibu kwa zama hizi tunazoishi. Watu wanakujua kupitia intaneti na mitandao ya kijamii.

Kwa intaneti unahitaji kuwa na blog ambayo inaandika mambo yanayoendana na kile kitabu ulichoandika au unachopanga kuandika. Kupitia blog yako utatengeneza wasomaji ambao watakuwa wanakutegemea na kusikiliza kile unachosema. Hawa wanakuwa rahisi sana kununua kutoka kwako.

SOMA; Vitu Viwili Unavyohitaji Ili Uweze Kutengeneza Fedha Kupitia FACEBOOK.

Kupitia mitandao ya kijamii unahitaji kuwa na kurasa ambazo unazitumia kuwaelimisha watu kwa kile ambacho unaandika au umeandikia kitabu. Kupitia kurasa hizi watu wanakufuatilia na kujifunza, unapokuwa na kitabu na kuwaambia hichi hapa ni kitabu kinachoweza kukusaidia, watakuwa tayari kununua kutoka kwako.

Haya mawili ni muhimu sana kwako katika uandishi na uuzaji wa vitabu kwa zama tunazoishi sasa. Hata kama vitabu vyako unapeleka kwenye maduka ya vitabu, kukaa pale haimaanishi vitanunuliwa. Lakini unapowaambia wanaokufahamu kupitia kazi zako kwamba kitabu kipo duka fulani, wataenda pale na kununua.

Ni muhimu sana uwe na wasomaji kabla hata hujaandika kitabu, hili litakusaidia kuwafikia watu wengi kupitia kitabu ulichoandika au unachopanga kuandika.

Tumia ujuzi, utaalamu na uzoefu wako kutengeneza kipato kwenye mtandao wa intaneti kupitia MTAALAMU NETWORK. Kupata ushauri wa blog na jinsi ya kutengeneza kipato tuma ujumbe wasap namba 0717 396 253.

Makirita Amani,

Kupata blog yako ya kitaalamu na kuweza kutengeneza fedha kwenye mtandao, BONYEZA MAANDISHI HAYA.

Kupata kitabu cha JINSI YA KUTENGENEZA FEDHA KWENYE MTANDAO KWA KUTUMIA BLOG, bonyeza maandishi haya.

KUPOKEA MAKALA NA MAARIFA YA KUTENGENEZA FEDHA KWA BLOG KWENYE EMAIL YAKO BONYEZA MAANDISHI HAYA NA UJAZE FOMU.

Leave a Reply