Watu Huwa Hawathamini Sana Vitu Vya Bure, Jifunze Kuweka Thamani Zaidi Na Kutoza Gharama.

Unapoanza kuingia kwenye ujasiriamali wa maarifa, kwa kutoa taarifa na maarifa kwa njia ya mtandao wa intaneti, vitu vingi utakuwa unatoa bure. Utaandika makala nyingi za bure, na huenda ukaandika vitabu na kuvitoa bure kwa wasomaji wako.

Hii ni njia nzuri ya kuwafanya watu wakujue na wajue kazi zako, kwa sababu ni vigumu kuanza kuwauzia watu ambao bado hawajakujua.

Lakini baada ya muda, unahitaji kujifunza kuweka thamani kubwa zaidi kwenye maarifa unayotoa na kisha kutoza gharama. Hii siyo kwa sababu tu unataka kutengeneza kipato, bali utawasaidia wengi zaidi.

paid-content-big1

Watu huwa hawathamini sana vitu vya bure. Kwa mfano kama umeandika kitabu na ukakitoa bure, ni wachache sana watakaokisoma mpaka mwisho. Wengi watakichukua na kukaa nacho, wakiamini siku wakipata muda watakisoma. Lakini muda huwa haupatikani.

Lakini iwapo utatoza gharama kwenye kitabu hicho, wengi watakaokinunua watalazimika kukisoma ili kupata thamani ya fedha walizolipia. Hii inawafanya wapate maarifa uliyotoa na kuweza kuyafanyia kazi.

SOMA; Hivi Ndivyo Unavyoweza Kuuza Maarifa Yanayopatikana Bure Kabisa Kwenye Mtandao.

Hili ni jambo muhimu sana unalopaswa kulifanyia kazi kwenye biashara yako ya kuuza maarifa, kwa sababu wengi wamekuwa wakivutiwa na kutoa vitu vingi vya bure na kushangaa mbona watu wanauliza maswali ambayo walipaswa kuwa wanayajua iwapo wangekuwa wamesoma ulichowaandikia.

Kuna tofauti kubwa kwenye kitu cha bure na cha kulipia. Toa maarifa mengi bure ili watu wakujue na kujua unawezaje kuwasaidia, lakini pia toa maarifa mengine ya thamani kubwa mno na toza gharama.

Tumia ujuzi, utaalamu na uzoefu wako kutengeneza kipato kwenye mtandao wa intaneti kupitia MTAALAMU NETWORK. Kupata ushauri wa blog na jinsi ya kutengeneza kipato tuma ujumbe wasap namba 0717 396 253.

Makirita Amani,

Kupata blog yako ya kitaalamu na kuweza kutengeneza fedha kwenye mtandao, BONYEZA MAANDISHI HAYA.

Kupata kitabu cha JINSI YA KUTENGENEZA FEDHA KWENYE MTANDAO KWA KUTUMIA BLOG, bonyeza maandishi haya.

KUPOKEA MAKALA NA MAARIFA YA KUTENGENEZA FEDHA KWA BLOG KWENYE EMAIL YAKO BONYEZA MAANDISHI HAYA NA UJAZE FOMU.

Leave a Reply