Umuhimu Wa Kutangaza Kazi Zako Kwenye Mtandao Wa Intaneti.

Upo usemi kwamba kizuri chajiuza na kibaya chajitembeza, huu ni usemi ambao umekuwa unatumiwa na wengi kama sababu ya kutotangaza kazi zao kwa nguvu.

Katika zama tunazoishi sasa, zama za mtandao wa intaneti na mitandao ya kijamii, unahitaji kutenga muda wa kutosha wa kutangaza kazi zako.

Iwe unafanya biashara au una kipaji kama cha uandishi, uimbaji, uchoraji na kadhalika, unahitaji kutumia mitandao ya kijamii kuwafikia watu wengi zaidi.

Hii ni kwa sababu kuna kelele nyingi mno, wapo watu wengi wanaosambaza maarifa mengi ambayo yanawazuia wale unaowalenga kujua kile unachowapatia. Hivyo tenga muda kutangaza kazi zako na itakulipa.

Zipo njia mbili za kutangaza kazi zako kwenye mitandao ya kijamii, moja ni ya kulipia na nyingine ni ya bure. Jinsi ya kutumia njia hizi nimeeleza kwa kina kwenye somo letu la leo.

Karibu ujifunze umuhimu wa kutangaza kazi zako na jinsi ya kufanya hivyo kwa kutumia mtandao wa intaneti na mitandao ya kijamii. Angalia somo hili la leo kwa kubonyeza maandishi haya au kuangalia moja kwa moja hapo chini.

Tumia ujuzi, utaalamu na uzoefu wako kutengeneza kipato kwenye mtandao wa intaneti kupitia MTAALAMU NETWORK. Kupata ushauri wa blog na jinsi ya kutengeneza kipato tuma ujumbe wasap namba 0717 396 253.

Makirita Amani,

Kupata blog yako ya kitaalamu na kuweza kutengeneza fedha kwenye mtandao, BONYEZA MAANDISHI HAYA.

Kupata kitabu cha JINSI YA KUTENGENEZA FEDHA KWENYE MTANDAO KWA KUTUMIA BLOG, bonyeza maandishi haya.

KUPOKEA MAKALA NA MAARIFA YA KUTENGENEZA FEDHA KWA BLOG KWENYE EMAIL YAKO BONYEZA MAANDISHI HAYA NA UJAZE FOMU.

Leave a Reply