Hapo Ulipo Tayari Umekamilika Kama Mwandishi, Anza Kuandika Utaendelea Kuwa Bora Zaidi.

Mwandishi mmoja aliwahi kuandika kwamba iwapo utasoma kitu ulichoandika siku zilizopita na usijishangae, basi wewe siyo mwandishi. Anachomaanisha ni kwamba, kwenye uandishi hakuna ukamilifu. Unachojua na kuamini leo, kinaweza kuwa tofauti kabisa unachojua na unachoamini miaka inayokuja.

Wapo watu wengi ambao wamekuwa wanapenda kuandika, lakini wanaona bado hawajakamilika. Mwingine atakwenda hatua mpaka ya kuwa na blog au ukurasa wa kuandika, lakini haandiki.

Writing4

Anachojiambia ni kwamba bado hajawa tayari, akiamini kuna hatua akifikia basi anakuwa mwandishi aliyekamilika na kuweza kaundika vizuri.

Ukweli ni kwamba, kama unapenda kuandika, unachopaswa kufanya ni kuandika. Kwa sababu hapo ulipo, tayari umekamilika. Tayari una kila unachohitaji ili kuwa mwandishi bora, unachopaswa kufanya ni kutumia kile ambacho kipo ndani yako.

Ndiyo utahitaji kuendelea kuwa bora zaidi, utaendelea kujifunza zaidi na kuendelea kubadilika kadiri muda unavyokwenda. Lakini hilo halipaswi kukuzuia wewe usianze kuandika.

SOMA; Unawezaje Kuandika Pale Unapokuwa Hujisikii Kuandika?

Hata ungesubiri muda mrefu kiasi gani, bado utakapoanza kuandika, utahitajika kujiboresha zaidi, utahitaji kujifunza zaidi.

Hivyo kama ilishawahi kukutokea kwenye mawazo yako kwamba unapenda kuandika, au unaweza kuandika na wengine wakanufaika na unachoandika, basi ishia hapa na nenda kaandike. Kaandike kwenye ukurasa wako kwenye mitandao ya kijamii na muhimu zaidi andika kwenye blogu yako. Kama huna blog basi tuwasiliane kwa wasap 0717 396 253 na nitakupa njia bora na rahisi ya wewe kuwa na blog na kuweza kaundika kila siku.

Anza kuandika sasa, usisubiri kesho au mpaka uwe tayari, upo tayari, unachohitaji ni kuanza.

Tumia ujuzi, utaalamu na uzoefu wako kutengeneza kipato kwenye mtandao wa intaneti kupitia MTAALAMU NETWORK. Kupata ushauri wa blog na jinsi ya kutengeneza kipato tuma ujumbe wasap namba 0717 396 253.

Makirita Amani,

Kupata blog yako ya kitaalamu na kuweza kutengeneza fedha kwenye mtandao, BONYEZA MAANDISHI HAYA.

Kupata kitabu cha JINSI YA KUTENGENEZA FEDHA KWENYE MTANDAO KWA KUTUMIA BLOG, bonyeza maandishi haya.

KUPOKEA MAKALA NA MAARIFA YA KUTENGENEZA FEDHA KWA BLOG KWENYE EMAIL YAKO BONYEZA MAANDISHI HAYA NA UJAZE FOMU.

One thought on “Hapo Ulipo Tayari Umekamilika Kama Mwandishi, Anza Kuandika Utaendelea Kuwa Bora Zaidi.

  1. Pingback: Waandishi Hawa Wataufanya Wewe Ushindwe Vibaya Kwenye Uandishi. | MTAALAMU Network

Leave a Reply