Jinsi Ya Kutengeneza Uaminifu Kwa Wasomaji Wa Kazi Zako Ili Waweze Kununua Kwako.

Kuna kitu kimoja pekee kinachowapa watu uhakika wa kununua kitu chochote kinachouzwa. Kitu hicho ni uaminifu kwamba kitu kile kitawasaidia kweli kulingana na uhitaji au changamoto zao.

Hili lipo kwenye kila aina ya biashara, na lipo pia kwenye uandishi.

Kama mwandishi, kabla mtu hajawa tayari kununua kwako, anahitaji kupata kwanza uhakika kupitia kazi zako unazompatia bure kabisa. Anataka kuwa na uhakika kama atatoa fedha kununua kitabu au kuhudhuria semina basi ipo thamani kubwa ambayo anakwenda kuipata.

Sasa uaminifu huu huwa hautokei tu, bali unatengenezwa. Na unatengenezwa kulingana na namna unavyofanya kazi zako za uandishi.

Tumekuwa na changamoto kubwa katika zama hizi za ‘likes’ na ‘comments’ ambapo waandishi wamekuwa wakivutiwa kuandika vitu vya kuvutia ‘likes’ na ‘comments’ kwenye mitandao ya kijamii. Hili limekuwa linawafanya kuandika vitu ambavyo vinawavunjia uaminifu wao kwa wasomaji wao.

Angalia kipindi hichi cha leo cha MTAALAMU NETWORK ambapo nimekushirikisha njia bora ya wewe kujenga uaminifu kwa wasomaji wako na wakawa wateja wazuri sana kwako.

Kwa kuangalia kipindi hichi utaepuka kufanya makosa ambayo yanawapoteza wengi, kwa kutaka wasomaji wengi wa haraka, ambapo siyo wanunuaji.

Unaweza kuangalia kipindi hichi kwa kubonyeza maandishi haya au kuangalia moja kwa moja hapo chini iwapo kifaa chako kinaruhusu.

Fanyia kazi haya uliyojifunza ili uweze kuwa mwandishi bora na kuwasaidia watu kutatua changamoto zao huku nao wakiwa tayari kukulipa kulingana na chochote unachouza.

Tumia ujuzi, utaalamu na uzoefu wako kutengeneza kipato kwenye mtandao wa intaneti kupitia MTAALAMU NETWORK. Kupata ushauri wa blog na jinsi ya kutengeneza kipato tuma ujumbe wasap namba 0717 396 253.

Makirita Amani,

Kupata blog yako ya kitaalamu na kuweza kutengeneza fedha kwenye mtandao, BONYEZA MAANDISHI HAYA.

Kupata kitabu cha JINSI YA KUTENGENEZA FEDHA KWENYE MTANDAO KWA KUTUMIA BLOG, bonyeza maandishi haya.

KUPOKEA MAKALA NA MAARIFA YA KUTENGENEZA FEDHA KWA BLOG KWENYE EMAIL YAKO BONYEZA MAANDISHI HAYA NA UJAZE FOMU.

Leave a Reply