Matokeo Ya Kutangaza Biashara Kwenye Intaneti Hutayaona Haraka Kama Unavyotaka.

Kutangaza biashara kwa njia ya intaneti  ni kitu ambacho sasa kimeshaeleweka karibu na kila anayefanya biashara au kutoa huduma mbalimbali. Watumiaji wa intaneti ni wengi kutokana na simu zenye uwezo wa kuingia kwenye intaneti kuwa nyingi.

Pamoja na watu kuelewa na kutumia intaneti katika kutangaza biashara zao, wengi wamekuwa wakipata matokeo ambayo yanawakatisha tamaa.

Wengi wamekuwa wakiingia gharama kubwa kulipia matangazo kwenye mitandao mbalimbali mikubwa ambayo inatembelewa na watu wengi. Lakini matokeo ambayo wamekuwa wanayapata siyo kama walivyotegemea.

Huwa ni matokeo madogo sana ukilinganisha na matarajio yao.

mlm

Ukweli ambao kila mtu anapaswa kuuelewa ni kwamba, kutangaza biashara kwa njia ya intaneti hua hautoi majibu haraka kama wengi wanavyotegemea. Hivyo mtu anapaswa kuwa na uvumilivu mkubwa na kuendelea kutangaza hata kama mwanzoni haoni matokeo yoyote.

Mara nyingi watu wanaona tangazo, lakini hawachukui hatua kwa wakati huo, wanaliona tena wakati mwingine wanaweka kwenye kumbukumbu kwamba mtu huyu huwa anajihusisha na kitu fulani. Siku wakiwa na shida inayohusisha kitu kile, wanakutafuta moja kwa moja.

SOMA; Hii Ndiyo Njia Bora Kabisa Ya Kutangaza Biashara Yako Kwenye Mitandao Ya Kijamii.

Wafanyabiashara na watoa huduma wengi, wamekuwa wanataka wakitoa tangazo hapo hapo watu wengi wawatafute na kununua. Kitu ambacho hakiwezi kutokea kwa namna yoyote ile. Kuna mtu anaweza kuona matangazo yako mwaka mzima na asinunue chochote, lakini siku akiwa na shida inayohusiana na biashara yako atakutafuta.

Usikate tamaa pale unapotangaza lakini huoni matokeo mazuri. Wewe kazana kuboresha matangazo yako zaidi, yawe yanawalenga watu, kuwasaidia changamoto zao na kuwapa mahitaji yao.

Kazana pia kutengeneza hadithi ambazo zinawafanya watu kufikiria kuhusu wewe. Na inapofika siku wana uhitaji wa kile unachofanya, hawatasita kukutafuta wewe mara moja.

Matangazo ya kwenye intaneti hayatofautiani sana na matangazo ya kawaida, kama vile unavyoweza kuwa unaona bango fulani kwa muda mrefu, au tangazo fulani kwenye tv au redio kwa muda mrefu, hivyo pia ndivyo ilivyo kwenye intaneti.

Ila kwenye intaneti unaweza kufanya hilo kwa ubora zaidi, kwa kuendelea kubadili na kuboresha tangazo kadiri muda unavyokwenda na namna wateja wanavyoulizia na kueleza changamoto au mahitaji yao.

Tumia ujuzi, utaalamu na uzoefu wako kutengeneza kipato kwenye mtandao wa intaneti kupitia MTAALAMU NETWORK. Kupata ushauri wa blog na jinsi ya kutengeneza kipato tuma ujumbe wasap namba 0717 396 253.

Makirita Amani,

Kupata blog yako ya kitaalamu na kuweza kutengeneza fedha kwenye mtandao, BONYEZA MAANDISHI HAYA.

Kupata kitabu cha JINSI YA KUTENGENEZA FEDHA KWENYE MTANDAO KWA KUTUMIA BLOG, bonyeza maandishi haya.

KUPOKEA MAKALA NA MAARIFA YA KUTENGENEZA FEDHA KWA BLOG KWENYE EMAIL YAKO BONYEZA MAANDISHI HAYA NA UJAZE FOMU.

Leave a Reply