Mitandao Ya Kijamii Siyo Jukwaa, Tengeneza Jukwaa Lako Kwa Njia Hizi Mbili.

Kama wewe ni mwandishi, mwimbaji, mchoraji au msanii wa aina yoyote ile, unalenga kuwafikia watu wengi zaidi. Kazi yako haijakamilika kama haijafika kwa wengine. Na kadiri kazi yako inavyowafikia wengi, ndivyo unavyozidi kuwa na ushawishi mkubwa na hata kuwasaidia wengi zaidi.

Kama unaishi zama hizi, basi lazima utakuwa unatumia mitandao ya kijamii. Na hapa ndipo wengi wameweka tegemeo lao kubwa katika kusambaza kazi zako.

Msanii yeyote yule, anahitaji kitu kimoja muhimu sana. kitu hicho ni jukwaa. Jukwaa ndiyo linatumika kufikisha kazi ya msanii kwa wale ambao wamewalenga.

kutangaza mitandaoni

Mitandao ya kijamii inaweza kuonekana ni jukwaa zuri, kutokana na wingi wa watu waliopo kwenye mitandao hiyo. Lakini ukweli ni kwamba, mitandao ya kijamii siyo jukwaa zuri kwa wasanii au waandishi. Ni sehemu ya kuwaeleza watu jukwaa lako lilipo, lakini yenyewe kama yenyewe siyo jukwaa.

Hii ni kwa sababu watu kwenye mitandao ya kijamii wanakutana na taarifa nyingi sana kwa muda mfupi. Hivyo kelele ni nyingi, siyo rahisi kwao kukufikia wewe na kazi zako.

Hivyo jukwaa sahihi ni kwa msanii na mwandishi, linapaswa kuwa na kazi zake tu. Sehemu ambayo msomaji au mfuatiliaji akienda, anakutana na kazi za msanii pekee na siyo kelele nyingi.

SOMA; Itumie Blogu Yako Kama Jukwaa Lako.

Jukwaa sahihi kwa waandishi na wasanii ni kuwa na blog. Unapokuwa na blog unaweka kazi zako pekee, hivyo msomaji au shabiki anapotembelea blog yako, anakutana na kazi zako pekee.

Hii ndiyo sababu nimekuwa nawashauri sana waandishi na wasanii wengine, kuwa na blog zao ambapo wanaweka kazi zao. Hata kama kazi hizo wanaziweka kwenye mitandao ya kijamii, bado wanapaswa kuziweka kwenye blogu zao pia.

Njia ya pili ya kuwa na jukwaa ni kuwa na email list. Huu ni mfumo ambao wasomaji na washabiki wako wanapata taarifa kutoka kwako moja kwa moja kwenye email zao. Hapo unatengeneza ukaribu na wasomaji au washabiki wako ambapo unaweza kuwapa zaidi na hata wao kununua zaidi kutoka kwako.

Hivyo kama unatumia mitandao ya kijamii ni njia nzuri, lakini kumbuka hilo siyo jukwaa, hiyo ni njia ya kuwafikisha watu kwenye jukwaa. Tengeneza jukwaa, kuza jukwaa lako.

Tumia ujuzi, utaalamu na uzoefu wako kutengeneza kipato kwenye mtandao wa intaneti kupitia MTAALAMU NETWORK. Kupata ushauri wa blog na jinsi ya kutengeneza kipato tuma ujumbe wasap namba 0717 396 253.

Makirita Amani,

Kupata blog yako ya kitaalamu na kuweza kutengeneza fedha kwenye mtandao, BONYEZA MAANDISHI HAYA.

Kupata kitabu cha JINSI YA KUTENGENEZA FEDHA KWENYE MTANDAO KWA KUTUMIA BLOG, bonyeza maandishi haya.

KUPOKEA MAKALA NA MAARIFA YA KUTENGENEZA FEDHA KWA BLOG KWENYE EMAIL YAKO BONYEZA MAANDISHI HAYA NA UJAZE FOMU.

Leave a Reply