Jinsi Ya Kuongeza Mauzo Ya Vitabu Kwa Waandishi.

Waandishi wengi wapya wa vitabu, huwa wanakutana na changamoto moja kubwa sana pale wanapotoa vitabu vyao vya kwanza. Changamoto hii huwa ni matarajio yao kutofikiwa.

Walichokuwa wanatarajia kabla ya kutoa kitabu, na wanachopata baada ya kutoa vitabu huwa tofauti kabisa.

fb instagram

Kabla ya kutoa vitabu waandishi huwa na matarajio makubwa sana. Huona uwezekano wa kuuza nakala nyingi za vitabu na kuwafikia wengi kwa haraka. Lakini wanapotoa kitabu, ndiyo wanakutana na ukweli kwamba hawawezi kufikia yale matarajio yao kwa haraka waliyokuwa nayo.

Katika kipindi cha leo, nimekushirikisha njia za kuweza kuongeza mauzo ya vitabu kwa waandishi.

Kwenye kipindi hichi nimezungumzia mambo matatu muhimu ambayo ni kutengeneza wasomaji wa kitabu kabla ya kutoa kitabu, kuweka mipango sahihi ya idadi ya vitabu na muda wa kuviuza na mwisho kutangaza kuhusu kitabu chako kupitia mitandao ya kijamii.

Angalia kipindi hichi cha leo, uweze kujifunza njia za kuongeza mauzo ya vitabu vyako.

Unaweza kuangalia kipindi hichi kwa kubonyeza maandishi haya, au kwa kuangalia moja kwa moja hapo chini kama kifaa chako kinaruhusu.

Tumia ujuzi, utaalamu na uzoefu wako kutengeneza kipato kwenye mtandao wa intaneti kupitia MTAALAMU NETWORK. Kupata ushauri wa blog na jinsi ya kutengeneza kipato tuma ujumbe wasap namba 0717 396 253.

Makirita Amani,

Kupata blog yako ya kitaalamu na kuweza kutengeneza fedha kwenye mtandao, BONYEZA MAANDISHI HAYA.

Kupata kitabu cha JINSI YA KUTENGENEZA FEDHA KWENYE MTANDAO KWA KUTUMIA BLOG, bonyeza maandishi haya.

KUPOKEA MAKALA NA MAARIFA YA KUTENGENEZA FEDHA KWA BLOG KWENYE EMAIL YAKO BONYEZA MAANDISHI HAYA NA UJAZE FOMU.

Leave a Reply