Fanya Uandishi Kuwa Kazi Yako Kuu, Na Siyo Kitu Cha Pembeni.

Watu wengi wanaoanza kuandika, hasa uandishi wa kujitegemea kama uandishi wa vitabu na makala, huwa wanafanya uandishi kuwa kitu cha pembeni au cha ziada kufanya. Wanakuwa na kazi au shughuli nyingine wanazofanya, na uandishi unakuwa kitu cha ziada.

Siyo jambo baya, hasa unapoanza, kwa sababu unahitaji maisha yaendelee, uwe na kipato cha uhakika na kuendelea kujijenga kiuandishi.

Lakini hili lina changamoto kubwa moja, ukifanya uandishi kama kitu cha ziada, au kitu cha pembeni, unajizuia kukua kiuandishi. Hii ni kwa sababu unakuwa huupi uandishi uzito wa kutosha, unaufanya pale unapopata muda.

Kwa kuwa muda una ukomo, na kila siku yapo mambo mengi ya kufanya kuliko muda tulionao, uandishi unakosa muda. Unajikuta ukisema utaandika kesho au utafanya kesho. Hili ndiyo linasababisha wengi wanashindwa kukuza uandishi wao na hatimaye kuwa kazi ya kudumu kwao.

andika kila siku

Ninachotaka kukuambia hapa ni ufanye uandishi kuwa kazi yako kuu. Hapa simaanishi uache kazi nyingine zote, bali utoe kipaumbele cha kwanza kwenye uandishi. Uhakikishe unafanya uandishi kwanza kabla ya shughuli nyingine zozote.

Hapa huhitaji kufanya mabadiliko yoyote makubwa, bali unachohitaji kufanya ni kutenga muda wako wa uandishi na kuutumia kila siku kwa lengo hilo la uandishi. Kwa mfano unaweza kutenga saa moja kwa siku kwa ajili ya kuandika. Kisha ukapanga kuamka asubuhi na mapema na kuandika, kabla hujafanya kitu kingine chochote.

Ukishaweka mipango hiyo, kila siku asubuhi unaamka mapema na kuandika. Iwe unaandika makala na kuweka kwenye blog, au unaandika kipengele au sura ya kitabu, kwa kufanya hivi kila siku, unapiga hatua kubwa kiuandishi.

SOMA; Tengeneza Hamasa Ya Kuandika, Na Siyo Kusubiri Mpaka Upate Hamasa.

Muhimu ni kutenga muda na kujijengea nidhamu ya kufuata muda ule ambao umeutenga kufanya kile ulichopanga kufanya. Kwa njia hii uandishi unakuwa kazi yako kuu, bila ya kuathiri kazi zako nyigine.

Uandishi ni njia nzuri ya kuja kununua uhuru wako wa baadaye, njia unayoweza kuitumia sasa wakati unaendelea na shughuli zako nyingine na isiathiri chochote.

Tumia fursa hii nzuri, hasa kwa zama hizi za taarifa, ili kuweza kujitengenezea uhuru mkubwa baadaye. Kama umekuwa unapanga kuandika kitabu, anza sasa na andika kila siku. Kama huna blog, fungua sasa na anza kuandika kila siku. Kama huna blog na unahitaji, tuwasiliane 0717396253, karibu sana.

Tumia ujuzi, utaalamu na uzoefu wako kutengeneza kipato kwenye mtandao wa intaneti kupitia MTAALAMU NETWORK. Kupata ushauri wa blog na jinsi ya kutengeneza kipato tuma ujumbe wasap namba 0717 396 253.

Makirita Amani,

Kupata blog yako ya kitaalamu na kuweza kutengeneza fedha kwenye mtandao, BONYEZA MAANDISHI HAYA.

Kupata kitabu cha JINSI YA KUTENGENEZA FEDHA KWENYE MTANDAO KWA KUTUMIA BLOG, bonyeza maandishi haya.

KUPOKEA MAKALA NA MAARIFA YA KUTENGENEZA FEDHA KWA BLOG KWENYE EMAIL YAKO BONYEZA MAANDISHI HAYA NA UJAZE FOMU.

Leave a Reply