Jinsi Ya Kuendesha Blog Kwa Mafanikio Hata Kama Huna Muda Kabisa.

Nimekuwa nashauri jambo moja mara zote, kwamba kwa ulimwengu tunaoishi sasa, ni muhimu sana kila mtu kuwa na blog. Yaani kila mtu anapaswa kuwa na blog, hata kama haitumii kibiashara.

Yapo mambo mengi utapitia na kujifunza kwenye maisha, ambayo unaweza kuwashirikisha wengine nao pia wakanufaika. Ukiwa na blog itakuwa njia nzuri kabisa ya kufanya hivyo.

Pia kama una utaalamu, uzoefu, elimu, kazi au biashara yoyote, blog itakuwezesha kuwafikia watu wengi zaidi na kwa gharama nafuu kabisa.

Lakini changamoto ya wengi katika kuendesha blog imekuwa ni muda. Wengi wamekuwa wanasema wanapenda sana kuwa na blog, ila hawana muda wa kuweza kuiendesha.

Kwenye somo la leo, nakwenda kukuonesha ni jinsi gani unaweza kuendesha blog yako, hata kama huna muda kabisa. ndiyo, namaanisha hata kama muda wako wote unafanya kazi, bado unaweza kupata muda wa kuendesha blog.

Teknolojia imekua sana kwa sasa, unaweza kufanya kila kitu kwa muda mfupi, unaweza kuonekana unapost kwenye blog na mitandao ya kijamii kumbe muda huo haupo hewani kabisa.

Yaani hata kama unasafiri kwenda vijijini ambapo huna mtandao wala umeme, unaweza kupanga na makala zinawa zinaenda hewani muda wote, huku wewe ukiwa haupo kwenye mtandao kabisa.

Kwenye kipindi hichi nimekushirikisha vitu vitatu muhimu unavyohitaji kutumia kuendesha blog na mitandao ya kijamii pale unapokuwa huna muda kabisa. pia nimekushirikisha mbinu ya kuonekana upo kwenye mitandao ya kijamii siku nzima hata kama haupo kabisa.

Angalia kipindi hichi ujifunze na uweze kutumia mtandao wa intaneti na mitandao ya kijamii kwa faida.

Kuangalia kipindi hichi, bonyeza maandishi haya, au kama kifaa chako kinaruhusu, angalia moja kwa moja hapo chini.

Kwa ushauri na elimu zaidi kuhusu blog na matumizi sahihi ya mtandao wa intaneti na mitandao ya kijamii, tuwasiliane kwa wasap 0717396253.

Tumia ujuzi, utaalamu na uzoefu wako kutengeneza kipato kwenye mtandao wa intaneti kupitia MTAALAMU NETWORK. Kupata ushauri wa blog na jinsi ya kutengeneza kipato tuma ujumbe wasap namba 0717 396 253.

Makirita Amani,

Kupata blog yako ya kitaalamu na kuweza kutengeneza fedha kwenye mtandao, BONYEZA MAANDISHI HAYA.

Kupata kitabu cha JINSI YA KUTENGENEZA FEDHA KWENYE MTANDAO KWA KUTUMIA BLOG, bonyeza maandishi haya.

KUPOKEA MAKALA NA MAARIFA YA KUTENGENEZA FEDHA KWA BLOG KWENYE EMAIL YAKO BONYEZA MAANDISHI HAYA NA UJAZE FOMU.

Leave a Reply