Fanya Uandishi Kama Sehemu Ya Maisha Yako, Na Hutasumbuka Kuandika.

Kila siku unapumua, hujawahi kusema na leo tena inabidi nipumue.

Kadhalika kwenye kula, kila siku unakula, hata kama utabanwa na shughuli zako kiasi gani, lazima utatenga muda wa kula, hata kama ni mara moja kwa siku. Huanzi kulalamika sasa inabidi tena nile.

Sasa inapokuja kwenye uandishi, kwa nini ujiulize na kuanza kutafuta sababu za kuacha kuandika?

Unaonaje uandishi ungekuwa sehemu ya maisha yako? Labda ukiamka tu cha kwanza ni kuandika. Au baada ya kufanya kitu fulani kinachofuata ni kuandika.

Je huoni kwamba uandishi utakuwa rahisi kwako?

Writing4

Lengo langu leo ni kukuambia kwamba, kama umechagua kuwa mwandishi, au kufanya ujasiriamali maarifa, basi ni muhimu kufanya uandishi kuwa sehemu ya maisha yako.

Uandishi usiwe kitu ambacho unafikiria ufanye au usifanye, bali iwe ni kitu ambacho lazima ufanye, kila siku.

SOMA; Tengeneza Hamasa Ya Kuandika, Na Siyo Kusubiri Mpaka Upate Hamasa.

Lakini wakati mwingine watu wanakwama kwa sababu wanaona hawana wazo bora la kuandika, au hawataandika kitu kizuri.

Na mimi ninachokuambia ni andika, siamini kama unaweza kufika mahali akili yako ikawa tupu kabisa, huna wazo lolote, huna chochote ulichojifunza, huna chochote cha kumshauri mtu. Ni ngumu sana hiyo.

Kila siku andika, siyo lazima uandike kitu kikubwa, siyo lazima uandike kitu kilichokamilika. Lakini pia, siyo lazima uandike kitu na kuwaonesha watu. Siku nyingine unaweza kuandika na ukabaki na ulichoandika. Au ukaboresha zaidi na kupata kilicho bora.

Kwa vyovyote vile, andika kila siku, hivyo ndivyo unavyokuwa mwandishi bora.

Tumia ujuzi, utaalamu na uzoefu wako kutengeneza kipato kwenye mtandao wa intaneti kupitia MTAALAMU NETWORK. Kupata ushauri wa blog na jinsi ya kutengeneza kipato tuma ujumbe wasap namba 0717 396 253.

Makirita Amani,

Kupata blog yako ya kitaalamu na kuweza kutengeneza fedha kwenye mtandao, BONYEZA MAANDISHI HAYA.

Kupata kitabu cha JINSI YA KUTENGENEZA FEDHA KWENYE MTANDAO KWA KUTUMIA BLOG, bonyeza maandishi haya.

KUPOKEA MAKALA NA MAARIFA YA KUTENGENEZA FEDHA KWA BLOG KWENYE EMAIL YAKO BONYEZA MAANDISHI HAYA NA UJAZE FOMU.

Leave a Reply