Acha Kukimbizana Na Watu Ambao Siyo Sahihi Kwa Kazi Zako.

Watu wengi wanapoanza kitu chochote, huwa wanapenda kila mtu akubaliane nao na awe mfuasi wa kitu hicho. Iwe ni uandishi, sanaa, biashara, kazi na hata imani. Tunapenda sana kila mtu akubaliane na sisi.

Lakini hicho ni kitu ambacho hakiwezi kutokea kwa namna yoyote ile.

Kwenye makala hii hapa, nilikuambia kwamba haijalishi unafanya nini, theluthi moja ya watu watakukubali, theluthi moja watakupinga na theluthi moja hawajali hata unafanya nini.

whos-reading-your-blog

Leo nakwenda kukukumbusha zaidi umuhimu wakuacha kukimbiza kila mtu. Kwa sababu unaweza kukimbiza kila mtu, unaweza kutumia nguvu nyingi kuwafikisha watu kwenye kazi zako, halafu wasiendane nazo, wasijali kama ulivyotaka wajali na hilo litakuumiza zaidi.

SOMA; Hicho Unachofikiri Ni Kidogo Na Cha Kawaida, Wapo Wengine Kitawasaidia Mno, Usiache Kuwashirikisha.

Unahitaji kuweka nguvu zako kwenye kufanya kazi yako kwa ubora sana. Kama ni uandishi andika kile kilicho bora, ambacho kinaweza kumsaidia mtu kuwa bora zaidi. Kama ni biashara hakikisha unatoa huduma na bidhaa ambazo ni bora sana kiasi kwamba mwenye shida nazo anazithamini.

Na hapo unawavutia wale ambao ni sahihi, wale ambao watathamini kweli kile unachofanya na mtakwenda vizuri.

Lakini ulitumia nguvu nyingi kutaka kila mtu akubali kazi zako, utakosa muda wa kufanya kile unachofanya kwa ubora, utawakosa unaowatafuta na hata wale wanaojali, waliovutiwa na ubora wa kazi zako mwanzoni, watakosa kile walichokijia na kuondoka pia.

Umeona hasara hiyo, unaowakimbiza huwakamati, na wale waliokuja kwa kujali nao pia unawapoteza.

Jua sifa za wale wanaoendana na kazi yako, na kazana kuwafikia hao kwa wingi. Wale wengine achana nao.

Tumia ujuzi, utaalamu na uzoefu wako kutengeneza kipato kwenye mtandao wa intaneti kupitia MTAALAMU NETWORK. Kupata ushauri wa blog na jinsi ya kutengeneza kipato tuma ujumbe wasap namba 0717 396 253.

Makirita Amani,

Kupata blog yako ya kitaalamu na kuweza kutengeneza fedha kwenye mtandao, BONYEZA MAANDISHI HAYA.

Kupata kitabu cha JINSI YA KUTENGENEZA FEDHA KWENYE MTANDAO KWA KUTUMIA BLOG, bonyeza maandishi haya.

KUPOKEA MAKALA NA MAARIFA YA KUTENGENEZA FEDHA KWA BLOG KWENYE EMAIL YAKO BONYEZA MAANDISHI HAYA NA UJAZE FOMU.

Leave a Reply