Kuandika Ni Mapenzi Kwanza Kabla Ya Kufikiria Kulipwa.

Watu wengi wamekuwa wakiuliza je unaweza kujiajiri kwa kuwa mwandishi na ukaweza kuendesha maisha yako vizuri?

Jibu ni ndiyo, lakini kabla ya kufikiria kulipwa unahitaji kuweka mapenzi yako kwanza.

Ndiyo maana nimekuwa nasema kuandika ni mapenzi kwanza kabla ya kufikiria kulipwa.

Hii ni kwa sababu, hakuna mtu atakayekimbilia kukulipa kwa uandishi wako kabla hajakujua wewe mwenyewe vizuri.

Hata kama utaandika kitabu kizuri, watu wanahitaji kuwa wanakujua kwanza wewe kabla hawajawa tayari kununua kitabu chako.

Hivyo lazima uanze kuandika kama mapenzi, uandike kwa sababu unapenda, uandike kwa sababu una kitu cha kuwasaidia watu, una maarifa ya kuwashirikisha wengine.

Uandike kwa sababu una uzoefu ambao wengine wakiutumia maisha yao yatakuwa bora.

Au pia uandike kwa sababu unajifunza na ungependa wengine wajifunze kama wewe pia.

Hayo yote unayafanya bure, ukiweka thamani kubwa kwenye kazi zako, bila ya kutegemea kulipwa hapo hapo moja kwa moja.

andika kwa mapenzi

Lakini wakati unafanya hayo, unakuwa unatengeneza imani yako kwa watu, unakuwa unatengeneza wafuasi ambao wanategemea kazi zako. Ambao watakuwa tayari kununua kwako, kwa sababu wameshapata vingi kutoka kwako.

Hivi ndivyo unavyopaswa kuanza kama unataka kufanya uandishi kuwa kazi yako ya kukuingizia kipato. Unatanguliza mapenzi mbele, na unatengeneza mazingira ya watu kuwa tayari kununua kutoka kwako.

SOMA; Tengeneza Hamasa Ya Kuandika, Na Siyo Kusubiri Mpaka Upate Hamasa.

Tumia ujuzi, utaalamu na uzoefu wako kutengeneza kipato kwenye mtandao wa intaneti kupitia MTAALAMU NETWORK. Kupata ushauri wa blog na jinsi ya kutengeneza kipato tuma ujumbe wasap namba 0717 396 253.

Makirita Amani,

Kupata blog yako ya kitaalamu na kuweza kutengeneza fedha kwenye mtandao, BONYEZA MAANDISHI HAYA.

Kupata kitabu cha JINSI YA KUTENGENEZA FEDHA KWENYE MTANDAO KWA KUTUMIA BLOG, bonyeza maandishi haya.

KUPOKEA MAKALA NA MAARIFA YA KUTENGENEZA FEDHA KWA BLOG KWENYE EMAIL YAKO BONYEZA MAANDISHI HAYA NA UJAZE FOMU.

Leave a Reply