Waandishi Hawa Watakufanya Wewe Ushindwe Vibaya Kwenye Uandishi.

Wapo watu wanaoingia kwenye uandishi lakini hawachukui muda, wanashindwa na kuacha haraka sana.

Na hili linakuwa linachangiwa na waandishi wengine.

Wanachofanya watu hawa, ni kujilinganisha na waandishi wengine. Wanajaribu kuwaiga au kuwaangalia wanafanya nini, na kuwaiga.

Sasa unapoanza kuiga waandishi wengine, unakuwa umeingia kwenye mbio ambazo huwezi kushinda kamwe.

Kwa sababu yule unayemuiga yeye ana mpango ambao anaufanyia kazi. Lakini wewe unayeiga, huna mpango, unasubiri akifanya na wewe ndiyo ufanye.

tofauti uandishi

Hivyo kama unataka kufanikiwa kwenye uandishi acha kabisa kushindana na waandishi wengi. Acha mara moja kuwaiga waandishi wengine.

Andika kile ambacho kinatoka ndani yako, andika vile unavyoona itawasaidia watu.

SOMA; Hapo Ulipo Tayari Umekamilika Kama Mwandishi, Anza Kuandika Utaendelea Kuwa Bora Zaidi.

Kuna wakati unaweza kuona kama wengine wanafanya vizuri kuliko wewe, na hivyo kutamani kuiga kile wanachofanya. Usiingie kwenye mtego huo. Chagua namna utakavyoandika na andika. Hilo ndiyo muhimu sana kwako kama mwandishi.

Kujilinganisha na waandishi wengine kutakufanya ujidharau, hasa pale wale wengine wanapokuwa wamekutangulia katika uandishi.

Kuwaiga wengine ni kupoteza kile kilichopo ndani yako.

Dunia inataka kukusikia wewe, dunia inataka kusikia sauti yako, sauti ya kipekee ambayo dunia haijawahi kusikia kabisa.

Usikubali waandishi wengine wawe kikwazo kwako kufanikiwa kwenye uandishi.

Jifunze kupitia waandishi wengine, lakini usijilinganishe nao wala kuwaiga.

Tumia ujuzi, utaalamu na uzoefu wako kutengeneza kipato kwenye mtandao wa intaneti kupitia MTAALAMU NETWORK. Kupata ushauri wa blog na jinsi ya kutengeneza kipato tuma ujumbe wasap namba 0717 396 253.

Makirita Amani,

Kupata blog yako ya kitaalamu na kuweza kutengeneza fedha kwenye mtandao, BONYEZA MAANDISHI HAYA.

Kupata kitabu cha JINSI YA KUTENGENEZA FEDHA KWENYE MTANDAO KWA KUTUMIA BLOG, bonyeza maandishi haya.

KUPOKEA MAKALA NA MAARIFA YA KUTENGENEZA FEDHA KWA BLOG KWENYE EMAIL YAKO BONYEZA MAANDISHI HAYA NA UJAZE FOMU.

Leave a Reply