Usitafute Fedha Za Haraka Mtandaoni, Utapoteza Muda Wako Na Kuharibu Uaminifu Wako.

Msingi mkuu wa kutengeneza fedha ni mmoja, na unafanya kazi iwe ni unapata fedha hizo shambani, kwenye ajira, kwenye biashara na hata kwenye mtandao; fedha ni zao la thamani unayozalisha kwa wengine.

Kama kuna kitu chochote unachoambiwa kinalipa, swali la kwanza kujiuliza je ni thamani gani unazalisha kwa wengine mpaka wakulipe? Ukijiuliza swali hili moja, kamwe hutatapeliwa wala kupoteza muda wako kwa mambo yasiyo sahihi.

Kutokana na ugeni wa mitandao na njia zake za kutengeneza kipato, watu wengi wamedanganywa na kuhadaiwa. Wanaambiwa wabonyeze link fulani au watume ujumbe fulani kwa watu wengi na watalipwa fedha.

getpaid_scam

Huo ni uongo mkubwa, unakupotezea muda na kusababisha usumbufu kwa wengine.

Ukweli ni kwamba unaweza kutengeneza fedha kwenye mtandao wa intaneti, lakini siyo zoezi rahisi kama wengi wanavyofikiri.

Hutakaa tu na kubonyeza link halafu ukapata fedha. Wala hutawatumia wengine link wabonyeze halafu wewe ukapata fedha.

Unahitaji kuweka kazi kubwa, kazi ya kuandaa na kutoa maarifa na taarifa ambazo zinawawezesha watu kuchukua hatua na kuboresha maisha yao. Waone thamani kubwa kupitia kile unachofanya, kisha wawe tayari kulipia huduma na bidhaa unazotoa.

SOMA; Jambo Pekee La Kiungwana Unaloweza Kufanya Kwenye Mtandao Wa Intaneti Ni Hili, Na Ukalipwa Pia.

Unahitaji kujifunza sana na kuwa tayari kuwafundisha wengine maarifa sahihi. Unahitaji kuyajua matatizo na mahitaji ya watu, kujua changamoto zao na kuweza kuwasaidia kuzitatua. Na wao kwa kuridhika na hilo, wawe tayari kukupa fedha zao, ili kupata zaidi.

Hivyo rafiki, unapoambiwa kuhusu njia mpya ya kutengeneza fedha kwenye mtandao, swali lako la kwanza liwe; ni thamani gani napaswa kutoa mpaka nilipwe?

Kama hakuna thamani unayopaswa kutoa, kama hakuna kazi unayopaswa kuweka, kimbia haraka sana, kuna watu wanataka kukutapeli.

Tumia ujuzi, utaalamu na uzoefu wako kutengeneza kipato kwenye mtandao wa intaneti kupitia MTAALAMU NETWORK. Kupata ushauri wa blog na jinsi ya kutengeneza kipato tuma ujumbe wasap namba 0717 396 253.

Makirita Amani,

Kupata blog yako ya kitaalamu na kuweza kutengeneza fedha kwenye mtandao, BONYEZA MAANDISHI HAYA.

Kupata kitabu cha JINSI YA KUTENGENEZA FEDHA KWENYE MTANDAO KWA KUTUMIA BLOG, bonyeza maandishi haya.

KUPOKEA MAKALA NA MAARIFA YA KUTENGENEZA FEDHA KWA BLOG KWENYE EMAIL YAKO BONYEZA MAANDISHI HAYA NA UJAZE FOMU.

Leave a Reply