Njia Tano(05) Za Uhakika Za Kuongeza Wasomaji Kwenye Blogu Yako Na Kuwafikia Watu Wengi Zaidi.

Kama ambavyo nimekuwa nakuambia, zama tunazoishi sasa, kila mtu anapaswa kuwa na blogu. Tunaishi zama za taarifa ambapo taarifa sahihi zina thamani kubwa sana katika maisha, kazi na hata biashara.

Unapokuwa na blogu, unaweza kuitumia kukuza jina lako, kuendeleza kazi zako, kukuza biashara yako na hata kuwawezesha wengi kujua ulipo na unafanya nini. Blogu pia inaweza kuwa nafasi yako ya kutoa mchango kwa wengine hapa duniani.

Lakini watu wengi wamekuwa wanakata tamaa pale wanapoanzisha blogu halafu hawapati wasomaji wa kutosha. Wanaona kama nguvu wanazoweka zinapotea bure.

Wengine wamekuwa wanatumia njia ambazo siyo sahihi za kukuza blogu zao. Njia hizo zimekuwa na madhara makubwa kwao na blogu zao na hivyo kuzidi kuwapoteza zaidi kuliko kuwasaidia.

Katika kipindi cha leo cha MTAALAMU, nimekushirikisha njia tano za uhakika za kuweza kuwafikia wasomaji wengi kwa kutumia blog yako.

Njia hizi ni rahisi na za uhakika, ambazo ukiweza kuzitumia utaweza kuwafikia wasomaji wengi, na wakawa wasomaji wa kudumu wa blogu yako.

Kwa kifupi nikushirikishe njia mbili kati ya hizo tano;

Moja ni kuandika makala bora kabisa, makala ambazo zina majawabu kwa changamoto za watu, zinawawezesha kuchukua hatua na kuboresha maisha yao. Kwa kuwa na makala bora, watu watazisoma na watawashirikisha wengine ili nao wajifunze. Ukiangalia kipindi hichi nimeeleza kwa kina jinsi ya kuboresha makala zako.

Mbili ni kuwa na msimamo kwenye uandishi, kuwa na ratiba ya kuandika na kuweka makala kwenye blogu ambayo unaifuata. Changamoto kubwa kwa wengi ni kuandika pale wanapojisikia kuandika, hili limekuwa linawafanya wasomaji washindwe kuwafuatilia vizuri. Kwenye kipindi hichi nimekushirikisha ratiba nzuri ya uandishi ambayo itawafanya wasomaji wako waweze kukutegemea kulingana na uandishi wako.

Kujifunza njia hizi kwa kina na njia nyingine tatu za kukuza blogu yao kwa kuwafikia wasomaji wengi, angalia kipindi hichi cha leo.

Kuangalia kipindi hichi, bonyeza maandishi haya. Pia unaweza kuangalia moja kwa moja hapo chini kama kifaa chako kinaruhusu kuona moja kwa moja.

Usikubaki kuishi zama hizi bila ya kutumia vyema mtandao wa intaneti katika kujinufaisha wewe na wengine kwa maarifa na taarifa muhimu unazoweza kutoa na kupokea kupitia mtandao huu.

Tumia ujuzi, utaalamu na uzoefu wako kutengeneza kipato kwenye mtandao wa intaneti kupitia MTAALAMU NETWORK. Kupata ushauri wa blog na jinsi ya kutengeneza kipato tuma ujumbe wasap namba 0717 396 253.

Makirita Amani,

Kupata blog yako ya kitaalamu na kuweza kutengeneza fedha kwenye mtandao, BONYEZA MAANDISHI HAYA.

Kupata kitabu cha JINSI YA KUTENGENEZA FEDHA KWENYE MTANDAO KWA KUTUMIA BLOG, bonyeza maandishi haya.

KUPOKEA MAKALA NA MAARIFA YA KUTENGENEZA FEDHA KWA BLOG KWENYE EMAIL YAKO BONYEZA MAANDISHI HAYA NA UJAZE FOMU.

Leave a Reply